Tu viện VSA

Cả đám acc ảo vào tung hứng cái facebook VSA nhảm nhí.

0dcbf2cf9b63a08adce1d360f20aaf84

2 Likes

Không cần hào phóng với người không hiểu mình em ạ

1 Likes

Chào anh. e rất muốn đọc được Vol1-4 mà tìm hoài trên trang này không thấy có ạ (chỉ thấy có ảnh bìa thôi ạ). Xin anh chia sẻ giúp e xin link nhé ạ

3 Likes

chào bác, e cũng đang nghiên cứu VSA, đang rất thích hiểu sâu về phương pháp này, e đọc hết các comment của bác mà sao ko thấy link sách tiếng việt bác nhỉ

2 Likes

Bác chủ ơi, mấy phần post của bác dạo này mất hết rồi ạ. Bác còn giữ bản PDF 4 vol của Tom Williams không, cho em xin với ạ: tiendat98st@gmail.com

cho em xin link tài liệu vsa với ạ. hic

cảm ơn bác Tu đã dày công dịch sách và chia sẻ cho ae.chúc bác nhiều SK
image

2 Likes

Link share tất tần tật tài liệu VSA của bác Tu ạ.

4 Likes

Ko dowload được à bác

Bác cho em xin file tiếng việt 5 cuốn với ạ.

Trước hết, rất cảm ơn bạn vì những chia sẻ rất giá trị này, mình đang đọc cuốn số 7 mà thiếu mất chương 8-12 mong bạn chia sẻ.tks

Bác Thầy tu ơi, cho em hỏi nhờ chút, bác có bản dịch đầy đủ cuốn Trading in the Shadow of Smart Money của Gavin Holmes ko ạ, cho em xin được ko, em rất cần ạ. Cảm ơn bác nhiều

1 Likes

Link sách:

4 Likes

anh oi cho hỏi mấy cái Volume That was the week that was anh dịch em không thấy em xin dc ko ạ

Phương pháp hay

1 Likes

Anh Tu ở ẩn lâu thật. Nhớ người nơi nao!

Những buổi ngày xưa vọng nói về…

Hoa vàng rơi lả tả trên rêu xanh, vài con én liệng trên tầng lầu khép kín
image

1 Likes

Thúc đẩy tốc độ đọc hiểu VSA và thực chiến trên thị trường cần có phần mềm trade guider. nhắn cho tôi nếu cần các bạn trẻ nhé! đảm bảo hàng xịn, ít người có. chi phí chỉ là chút đỉnh, ko đáng để so sánh với giá trị cốt lõi.