Tuần sau nếu NVL tăng dưới 30% thề xóa nick!

,

Đen, mai phải xóa nick rồi

T2 ce cứng đầu phiên rồi cuối phiên lại fl cuối phiên cứng 12tr cổ

2 Likes

nhóm này chả khác gì nhóm thằng Khoai, sao mod vẫn cho chúng nó lộng hành nhỉ :joy:

1 Likes

Làm cái độ nhỏ đi nếu tự tin. Bỏ 1 ăn 5, nếu thứ 2 đóng cửa giá sàn bro chỉ cần bỏ ra 20 triệu ăn 100 triệu. Ngược lại nếu ko đóng sàn chỉ mất 20 triệu. Nếu ok chơi thì nhờ mod làm chứng tôi và bác độ

chưa hét dư địa tin xấu. ae trót đu đỉnh cũng tội. hi vọng tươi đẹp cho ae nhé.mất tiền ai cũng khổ cả thôi

Thấy người ta thắng nhiều đố kỵ lắm hả bác. Dám độ NVL tuần sau, tôi chấp 1 ăn 5, ok !

1 Likes

Anh em nào cho rằng NVL ngày mai còn giảm tôi chấp độ 1 ăn 5 nhé. Nếu cho rằng mai NVL sàn và chơi sẽ nhờ mod hoặc admin đứng ra trung gian giúp, chuyển tiền vào tk của admin

2 Likes

chấp cmm à :rofl:

@Tuan_Minh2 làm cái độ 1 ăn 5 cho vui. Bỏ 1 ăn 5 nếu chiều mai NVL đóng sàn

Chơi chứng ảo à em ?
Chấp 1 ăn 5 đéo dám chơi thì quá kém, nếu ít tiền ko chơi được 20 triệu thì chơi 1,2 triệu. Anh chấp quá sâu ko dám chơi thì nhục lắm

đàn ch ó vẫn cứ sủa cổ vẫn cứ sàn, xuỳ

Chấp 1 ăn 5 ko dám chơi chỉ dám dùng mõm nhôm để chửi, anh thấy chú hèn lắm, chắc chơi chứng ảo. Tuần sau CE liên tục nhớ đừng trốn nhé, hèn quá hèn !

mày rú thằng Vietnam vào tru lên sủa đi ku, thêm mấy thằng xếp hàng ngay ngắn vào, lần lượt sủa từng thằng một :joy:

1 Likes

ĐMCM thằng Tuấn tểu vào mà xem nịt NVL tuần sau:
image

một thằng xếp vào hàng :joy:

Loại chơi trứng ảo như chú cần gì phải rú ai, chấp độ 1:5 mà ko dám chơi. Đủ thấy chú loại đánh trứng trên răng dưới dái, nghèo và hèn, lên f chỉ biết làm kiếp lợn kêu

mày nữa 2 thằng, gọi thằng đầu đàn vào đi ku, nó sủa to hơn :joy:

1 Likes

Ông xóa nick thì những người đua lệnh theo ông được gì. Đã chắc chắn như vậy thì cam kết đi, bảo mọi người đua theo, nếu thắng ông lấy 80% lãi nếu thua ông đền tiền. Xóa nick có cái gì mà ghê gớm mà khoái cái trò trẻ con thế không biết

Tao vào hàng con m ẹ mày à, hay mày còn mỗi cái nịt gặp ai cũng muốn cào mặt để được ăn đạp vào mõm