Tuần sau nếu NVL tăng dưới 30% thề xóa nick!

,

Nói là làm uy tín !
Từ những nguồn tin quan trọng về NVL khẳng định tuần sau đua lệnh ngay thứ 2. Mở topic này để đây làm bằng chứng vả vỡ mồm đám chim lợn láo toét !

11 Likes

Cứu t2 thì anh ko thích, anh thích từ thứ 3 đến thứ 6, sàn càng lâu càng tốt.

2 Likes

Mai CE ngay sau ATO

1 Likes

Ko biết tin gì à, giờ còn ngồi mơ 14.7
Mai mua tham chiếu còn không có, lưu lại xem nhé bro

mình bốc 1k hôm 16.7

2 Likes

Xuống múc tiếp , nó đang lo trả nợ , đã mua lại trái phiếu , có phá sản đâu mà căng :smiley:

3 Likes

Bác có biết ai vừa mua gần 20 triệu NVL ko ?
Mai CE đầu giờ luôn, giờ còn mơ 14.7 với 12. Đánh chứng chậm tin như bác thì suốt đời lỡ nhịp, như vụ DIG lúc 9.4 ko dám mua khi lên cao mới bắt đầu vào hô hào

3 Likes

image

2 Likes

Chưa lên đc. Nếu thứ 2 có thể tăng đầu phiên và giảm cuối phiên. Với NVL xác định hết tháng. Tăng rồi lại chỉnh, sẽ đi ngang quanh 15. Chưa có gì vội, hàng còn nhiều ~1.9ty cp

3 Likes

Vào mà xem nịt NVL:
image

1 Likes

Mua cp ai chẳng muốn up. Nhưng muốn thì đâu đc. Muốn là mong ước, còn cp phải vận động theo qui luật

Mình cũng đang chờ giá như kỳ vọng là vào 1 ít. Ko thì ko thui.

Nick của cháu mới đẻ được 23h dùng để đi chọc ngoáy linh tinh. Ông ko thèm chấp trẻ trâu, cút !

2 Likes

Ông mày làm 2 vòng PDR và 1 vòng NVL rồi đó cháu, nick mới đẻ chưa đủ tuổi. Cút !

Kéo xả

ĐMCM vào mà xem nịt NVL:
image

1 Likes

Lại bài doạ xoá nick của mấy thằng nhóm này hồi bị kẹp DIG. Biến mẹ chúng mày đi đỡ rác diễn đàn.

Mình có mua nvl đâu mà quan tâm bác, còn dig thì all in 10.85, ăn sàn thêm 1 cây.nay đang nghe Nhà đầu tư 1970 || Hoàng Thái biên soạn || Tập 1 - YouTube
Từ đêm qua đến giờ chưa check tin.
Mà dự thứ 2 CE sẽ là 1 điềm xấu!
NVL FL càng lâu càng đẹp, nhưng Fl đến tuần sau hết cứt rồi

1 Likes

chúc chủ topic may mắn nhé

Tuấn ơi hôm qua HPX phi em cay lắm phải ko ?
vẫn dám vác mặt lên đây sao, đứt dây thần kinh xấu hổ rồi à

1 Likes