Tuần tới nên mua những mã cổ phiếu nào?!? Công khai list mã tuần này: LCG, HAG, LCB , HNG. TTF,SBT,CTG

Bạn đang giao dịch vô phương hướng trên TTCK, Mua cổ phiếu theo cảm tính, Mua những cổ phiếu rác, cổ phiếu đầu cơ cao dẫn đến thua lỗ => Đã có phần mềm topinvest hỗ trợ bạn loại bỏ những điều này

-Hỗ trợ NĐT Phân Tích kỹ thuật, Lọc ra những mã cổ phiểu tốt có tính đầu cơ thấp, Loại bỏ những cổ phiếu rác , thanh khoản thấp

F0 Hay F100 đều nhất định phải bỏ túi phần mềm theo dõi các NHÀ ĐẦU TƯ LỚN hay ĐỘI LÁI đang giao dịch MUA, BÁN hay thâu tóm những mã cổ phiếu nào trên thị trường.

Dừng ngay những giao dịch theo cảm tính, mất phuơg hướng trong giao dịch , chọn mã cổ phiếu đầu cơ cao dẫn đến sai lầm nối tiếp sai lầm

Tặng MIỄN PHÍ 1 năm sử dụng phần mềm cho khách hàng đang đầu tư tại VNdirect , Vps ,HSC,SSI

Dữ liệu NĐT lớn, đội lái duy nhất độc quyền

Link đăng ký miễn phí: https://topinvest.vn/register-M2.html

Đăng Ký Ngay Hôm Nay Đội ngũ topinvest Sẽ kích hoạt miễn phí khi Phiên giao dịch bắt đầu

6 Likes

3 Likes

Hướng dẫn mình sử dụng nhé

1 Likes

4 Likes

đăng ký rồi sao chưa thấy kích hoạt nhỉ ?

1 Likes

Bác nào dùng thử cho em xin ít review:))

Đăng ký xong không thấy kích hoạt

em kích hoạt ngay cho anh ạ. đuôi sđt của anh là gì nhỉ?

2 Likes

đuôi số điện thoại của chị là gì ạ?

2 Likes

CTG SIêu cổ ngành bank sánh ngang LPB của năm 2021

2 Likes

HNG :rocket: dài hạn
HAG Lướt sóng ngắn hạn

2 Likes

LPB sẽ đem lại x1.5 đến x2 lần tài khoản năm 2021?!? liệu anh chị nào có chung chí hướng với em không :grin:

LPB Mục tiêu ngắn hạn : 20
LPB mục tiêu dài hạn : 28

2 Likes

chưa thấy kích hoạt? vẫn bị khóa

LCG HNG chung máu đấy cô em

tất tay anh nhé dài hạn

1 Likes

chị cho em xin đuôi số điện thoại đăng ký nhé

2 Likes

Kích hoạt cho tôi nhé vừa đăng ký xong đấy xem ra gì không

Vndirect miễn phí 1 năm à?