TV2- Cổ phiếu lãng quên của ngành điện

Chắc chắn r !

h điện 8 mở ra nhiều dự án mới lắm , có lợi nhất là cho bọn tư vấn cứ tư vấn là ra tiền r

1 Likes

Ngày mai ĐHCĐ rồi. Mấy hôm TV2 giảm có lẽ do thấy Cty đặt kế hoạch 2023 chỉ tương đương 2022 … Nhưng chứng khoán là kỳ vọng tương lai, 2023 mới chỉ là khởi động … 2024 -2025 mới là thời kỳ rực rỡ của TV2 nhờ QHDD8 … chờ những thông tin tích cực từ việc trúng thầu các dự án mới tại ĐHCĐ TV2 ngày mai!

2 Likes

thấy vẫn tăng đều mà bác :v hôm qua có hàng trao tay không biết có ai để ý ko

Còn ai giữ hàng ko :smiley:

vẫn giữ bác :smiley: 1 năm nữa target kỳ vọng là bao nhiêu xin hỏi ý kiến bác :smiley:

1 Likes

B hỏi khó quá =))) target mình đặt kỳ vọng 4x trong năm nay thôi còn sau đó xem diễn biến như nào mới tính tiếp :smile:

1 Likes

Tv2 đẹp roài :partying_face:

2 Likes

cảm ơn bác, 4x mà mua từ 2x là cũng ấm áp rồi :smiley:

2 Likes

Sắp 4x r đó bác

2 Likes

Nay vui quá bác ạ :smiley:

1 Likes

chúc mừng bác nha <3

1 Likes

đợi 4x chúng ta lại vào chúc mừng nhau bác nhé :grin:

Mình ko nghiên cứu mã này nên cũng ko rõ như nào !

Nay lại trần bác ah

2 Likes

Chính thức đóng lệnh TV2 ở giá 4x , chúc mn đầu tư thành công nhé :smile:

Lên nào, TV2 trần!!!

1 Likes

TV2 sẽ hưởng lợi rất lớn từ nhà máy nhiệt điện sông hậu 2. Ngay trong quý 1 năm 2024 này nhà máy khởi công cũng là khởi đầu cho cổ phiếu TV2 bước vào chu kỳ uptrend của thế kỷ, sẽ là cổ phiếu tăng giá mạnh mẽ nhất của thị trường chứng khoán VN.

Ngon nhưng giá hiện tại đã phản ánh mọi thứ trong năm nay r. Còn thời gian tới chưa thấy có catalyst nào đáng khả quan để set điểm mua mới cả !

1 Likes

TV2 có thể gọi là một trong những deal thành công nhất của mình trong năm vừa r ! upside ~ 68,52% :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: