TV2 PC1 song tấu mảng xây lắp điện

,

Có nhiều nhà đầu tư thắc măc sao dòng điện phiên thứ 4 tăng mạnh thế?

Tuy nhiên thực tế là chỉ có TV2 và PC1 tăng mạnh. Nó tăng không đến từ việc giá điện bán lẻ tăng 5% vì tin đấy ra từ rất lâu rồi và giá điện này là giá điện EVN bán cho người dân không liên quan đến việc EVN thu mua lại từ các nhà phát điện,

Hai cổ phiếu này sẽ có những điểm chung và điểm riêng.

Trong video này mình sẽ chia sẻ lý vì sao hai cổ phiếu này tăng và quan trọng hơn liệu nó còn kỳ vọng tăng tiếp ko?

Mọi người xem hết video để biết luận điểm đầu tư của hai cổ phiếu nay nhé

2 Likes

đều giảm mà ad

3 Likes

TV2 định giá quá cao, cái này phụ thuộc cực lớn vào dự án Sông Hậu 2. Hủy ngang là coi như về lòng đất

2 Likes

hai con này cứ lặng lẽ lên nhỉ không ồn ào

2 Likes

Pc1 có vẻ ổn nhỉ

2 Likes

TV2 mình nghe video thì hên xui quá cái dự án từ năm 2015 chưa xây được, còn bị thủ tướng nhắc nhở

3 Likes

TV2 mở được sông hậu 2 là siêu cổ đấy

1 Likes

hàng ít thanh khoản bác ạ

1 Likes

Tập đoàn PC1: Có thể giành được lượng việc trị giá 3.500 tỷ đồng từ Dự án 500 Kv mạch 3 kéo dài

Tập đoàn PC1 (mã cổ phiếu PC1) đã ký kết thành công hợp đồng xây dựng 90 tỷ đồng tại Dự án lưới điện 500 Kv Monsoon - Thạnh Mỹ và dự kiến có thể giành được lượng việc trị giá 3.500 tỷ đồng tại Dự án đường dây 500 Kv mạch 3 kéo dài.

2 Likes

tin này ra từ sáng mà PC1 ko trần luôn nhỉ

1 Likes

thứ hai trần luôn ko bác

bác xem các thông tin đấu giá của đường dây 500kv mạch 3. Giai đoạn hiện tại đây là nhân tố chính dẫn dắt Tv2 và Pc1: Chính phủ chấp thuận đầu tư hai dự án 500 kV cấp điện cho miền Bắc - Tạp chí Kinh Tế Sài Gòn

Lại bơm tin về bọn này thì phải: Chính phủ chấp thuận đầu tư hai dự án 500 kV cấp điện cho miền Bắc - Tạp chí Kinh Tế Sài Gòn

hai con này có vẻ lẹt đẹt nhề

1 Likes

chuẩn bị vượt đỉnh rồi

còn điểm mua cho PC1 không ad

theo mình nên nắm giữ giai đoạn này nhé

chuẩn bị vượt đỉnh bác nhé

Cổ đông của PC1 và TV2 đâu rồi nhỉ :slight_smile:

Tuần sau TV2 chạy, ông PC1 có vẻ chậm chạp hươn

1 Likes