TVB TVC game cuối cùng

anh em TVB sao rồi

Ý bác là cục 300 cổ này cũng tính là có mua DIG à =))

Ôi đệt, bác đào từ BCQ2 hả. Vậy chắc bữa tôi nhìn nhầm sao rồi :frowning:

BCTC Q3 bác à, file ở trên tui đã tổng hợp hết các khoản lời lãi rồi. CEO nó còn ngon hơn DIG mà lo gì

Anh em phải có tâm đại nhẫn. Ta chỉ tung kiếm có một lần, nhưng đã mài kiếm 20 năm…

Mai 2 con này không chạy thì anh em cắt ku Tùng đi. Yếu sinh lý

TVB về đến Đáy rồi

Bao nhiêu năm chinh chiến. Từ ngày ngây thơ không biết gì cho đến nay tôi đã trải qua không ít thất bại, nhưng chưa bao giờ vì thất bại mà nản chí. Từng thua nhiều trận chiến nhưng vẫn kiên trì đứng lên chiến đấu và vượt qua. Hết kẻ này đến kẻ khác rồi sẽ bị Thiên Di chinh phục. Tùng trí việt cũng không ngoại lệ

1 Likes

Cắt lỗ thôi

1 Likes

Cụ già cũng qua đây sinh hoạt ah :rofl:

1 Likes

Sao rồi anh em còn cầm con này không, đánh quá phũ

Kẹ thằng tùng trí việt cho nó đạp vứt đó lướt sóng mấy con khác kiếm tiền quay lại phục thù sau

• Đúng là a Tùng không thể đùa được, 1 tay chinh chiến lâu năm trên sòng
  • Quý 3 TVB tăng mục tiêu lợi nhuận cả năm lên 300 tỷ thì đâu đó LN của Q4 phải đạt được 100 tỷ. Nay ra báo cáo sát nút luôn.
  • Quý này chốt DXG mang về mớ tiền, lãi từ cho vay và môi giới đang tăng dần theo quý. Chỉ có 1 điều là cổ a đánh quá rát.

2022-01-21_00h35_37
2022-01-21_00h38_19

Hic tôi bị nó ban nick bên kia điên quá

Tôi dự đoán tình hình dịch bệnh chưa kết thúc, con số lên 20k ca mà chúng nó lao vào chửi tôi xâu xé.

Mà cái diễn đàn này bất tiện quá, tôi check email mới biết để trả lời công chúa

1 Likes

Bác chủ thớt muốn vô lại TVC chưa? P/E < 5; P/B < 1. Canh tích lũy/ đáy 2 thôi bác

Cụ già dám theo A7 bắt đáy dòng bds cơ đấy :rofl: