$ự kiện chấn động ! Anh Hưng SSI đã âm thầm quy phục A7!

mới biết thầy tầm 3 tháng mà đã kiếm hơn 2 triệu rồi thầy, mong được gặp thầy 1

Chú xem lại lịch sử giá của các cty đất cát đi, xem chart ấy, xem lãnh đạo cho ăn hay ko a ko quan tâm nhưng giá nó cứ tăng bằng lần Theo năm tháng nhé: Dig l14,Ceo, nha, hdc, pdr ntl, Nlg kdh nvl, vvv hàng lởm a ko chơi
Lúc đầu a cũng nghe những thằng đầu bò nói như chú, chưa đầu tư đã sợ chắc lép thì ăn cứt
Xem lãnh đạo cho ăn a ko biết nhưng giá nó cứ tăng theo năm tháng là cho ăn toác mỏ rôid
Tỉnh lại đi mà đầu tư mấy cái mã a liệt kê để mà giàu

2 Likes

bọn tự doanh oánh toàn lỗ. bây giờ công bố mua mã nào là ae nó xa lánh mã đó nên giấu đi không thì chơi 1 mình .kaka.

1 Likes

Không có gì là Nạ cả :slight_smile:
Những gì A7 nói sẽ dần dần sảy ra trong tương lai :
Thời kỳ bùng nổ xe hơi, Đất ven đô tăng giá => cổ đất TOÁC MỎ
Bơm tiền + Lạm phát => đất tăng giá để ngấm lạm phát => cổ đất LỒI MỒM
Đầu tư công => Đất lại tăng giá => cổ đất BỤC DIỀU
Quỹ đất sạch các dự án lớn khan hiếm=> cổ đất NỨT PHAO CÂU

Ôm CEO DIG L14 NHA HDC L18 … TOÁC MỎ - LỒI MỒM - BỤC DIỀU -NỨT PHAO CÂU

17 Likes

lướt sóng cả năm rồi, sập lại trả lại hết!

1 Likes

Tìm ra cổ phiếu tăng 10 lần để đầu tư giá trị đúng nghĩa

1 Likes

Chứng khoán thế giới đang theo dõi sát cuộc điện đàm giữa Tổng thống Mỹ và Tổng thống Ngay về căng thẳng xung đột Nga - Ukraine vào ngày hôm nay 12/2, liệu cuôc xung đột này có ảnh hưởng lớn đến cố phiếu BĐS của Việt Nam không thầy A7 @Sieucophieu12345 ?

LDG đáp ứng đầy đủ các tiêu chí ở trên: chưa được hiểu biết đầy đủ, không chắc chắn về cơ bản bên ngoài, gây tranh cãi và không đáng tin,…

1 Likes

Phải công nhận dân bây giờ mua lắm oto thật.đường làng nhà mình rộng 8m.tết đi chúc tết mới giật mình.oto đỗ 2 bên đường nhiều hơn xe máy.5 năm nữa không biết còn nhiều đến mức nào nữa

4 Likes

ldg nhìn chung lãnh đạo hơi ảo. nghiên cứu thêm. đi họp hành cổ đông nghe ngóng thêm. đầu tư văn nghệ cafe thì đc chứ đi vốn lớn ko đc

Bản chất Ck là kỳ vọng các cty Ck tự doanh các môi giới suốt ngày lên mạng phân tích này nọ, kỹ thuật rồi đường giá sau đó đều úp bô những người đến sau, khi họ vào mua xong thì ngồi khen, khi bán xong thì ngồi chê nói xấu đủ điều. Rồi vài tháng nữa lại quay ra chửi bank, thép… và khi họ vào dc Bds thì lại khen ngay. Nếu mọi người để ý thì các đội môi giới chơi theo kiểu phân tích kỹ thuật thì đều hô hào như vậy ( mua từ lúc gần nền giá nhất …) sau khi mua xong thì cổ phiếu lên họ bảo rủi do rồi nhưng vẫn ngồi khì vọng cho cp chạy tiếp để úp bô lên đầu thằng đến sau và sau đó lại quay sang nhóm khác hô hào tiếp.
Kết luận lại theo nhóm môi giới các bạn ngồi canh bảng điện và đợi sự may rủi và tin tức của máy ông môi giới bán phát cho các bạn. Còn lại ko có sự tự tin hay kỳ vọng cao nào cả.

• Nó là ko đáng tin hoặc đáng sợ, gây tranh cãi mà bác.
  • Có kì vọng là còn tăng dài

Mạnh quá bác ơi! Tuyệt vời

1 Likes

Có em bđs nào mới không A7 ơi?
VC7 thấy nhóm “ đồng chí “ của A7 pr em này!
A7 có vào e này khg?

A7 thêm vào bất kỳ em mới nào , em sẽ theo tí cho vui…hihi

Lại đây chị em mình nói chuyện riêng… Cho chị hỏi khi giá cp từ 1 lên 10. Sau đó xuống 8 .lên 13 xuống 9 lên 14 xuống 7 lên 12 xuống 10 vậy tiếp theo nó lên hay xuống??? Giờ trong này các ace họ thiện lành không lỡ show tài Khoản sợ em nhìn xong phát điên.người ta có ý tốt mình nên cảm ơn.:slight_smile:

1 Likes

Không biết các bác sao chứ, em nghe a7 em học được nhiều điều, em cũng không quan tâm giá cổ phiếu nữa, thấy giá rẻ hơn giá trị doanh nghiệp thì quất thôi. Quan trọng nắm giữ bao nhiêu cổ phần, thế thôi. Còn tâm lý không vững thì xoá app :sweat_smile:

Alaphan cầm 2tr usd về vnam cãi thiên thời (bds 2011-2012) chết, a Đức cầm 2 tỉ usd tiền mặt cãi thiên thời chết, taxi vinasun cãi thiên thời đi ở, 2009 thủ tướng cãi thiên thời thì hơn 10 năm sau với về đến bờ.

Tóm lại cãi thiên thời đi ở, vậy thiên thời ở đây là gì???

Thiên thời siêu lớn: Cung cầu bds

3 Likes

Thôi các anh thèm nhỏ dãi ra rồi. Bây h múc sợ người ta cười ah, mà ko cho thân phận nhỏ lẻ chúng em biết, hahahaha

Lúc khó khăn nhất với biết ai là bạn mình. Lúc khó khăn nhất nhảy vào với ăn to.

VHM ĐỈNH CŨNG 13x
DXG đỉnh 4x
CII đỉnh 6x
ok con dê :ok_hand::ok_hand::ok_hand:

1 Likes