$ự kiện chấn động ! Anh Hưng SSI đã âm thầm quy phục A7!

em thích cổ nhỏ nhỏ xinh xinh, cô đặc đỡ bị nhũng nhiễu bác ạ. Nhưng cái bọn short nó ghen ăn tức ở với người ta. không ăn được là chơi bẩn.

1 Likes

Anh hưng đình chiến.ngỉ đi.

Lên nào thiên thời chống lưng

Em muốn hòi , sao VN không thu hút tiền nước ngoài để phục hồi kinh tế mà phải in thêm tiền?

• Đội quân bên Tào hàng vạn binh mã được ráp sắt, đao kiếm… được trang bị đến tận chân răng
  • Đội quân A7 vài ngàn binh sỹ mới được đào tạo còn chệch choạc.

Rồi 2 bên chiến đấu ráp lá cà. Bên nào sẽ thắng - chưa biết được, phải xem tướng 2 bên là ai

• Bên Tào tướng toàn là Hưng ssi,… ko nghĩ đến binh mã ae đi theo chỉ nhăm nhe đổ bô, trục lợi cá nhân…
  • Bên A7 là vị tướng xả thân vì quân sĩ, luôn nghĩ đến lợi ích hai bên giữa mình và binh mã đi theo, kích lệ đồng viên mỗi khi quân sĩ hoang mang mất định hướng, sẵn sàng cầm kiếm xông lên đầu quyết chiến…

Một bên là những con sư tử được dẫn dắt bởi vài con cừu và một bên toàn lũ cừu được dẫn dắt bởi một con sư tử - và chiến thắng cuối cùng sẽ thuộc về bên được dẫn dắt bởi con sư tử “A7”

image

6 Likes

hom truoc live Thay co nhac NHA nhieu cai tich cuc ma bac

1 Likes

Của nhà làm đc sao lại phải đi vay ngoại tệ vậy bạn.

VPH - Vạn Phát Hưng đứa con ghẻ của dòng BĐS.? - #37 bởi Hue_Dinh Ối dồi ôi a7 ơi Vạn Thịnh Phát đang thèm Khát VPH. Siêu cổ phiếu bds

Chời ôi. A nùn múc đất á thày. Chắc là xem trộm đc đoạn live nào mà thày nói ….VÌ ĐẤT NÓ NGON……ON…ON….LÒNG VÒNG CÁI GÌ RỒI LẠI QUAY VỀ VỚI ĐẤT HẾT. KKK

IDC trùm kcn vốn hoá chưa 1/4 bcm rẻ mạt. CSV thoái vốn 136k giá hiện tại 4x rẻ mạt…không mua thì mua gì ngon hơn???

Game khủng tăng bằng lần thoái vốn của Vinachem: DGC thoái 158k LAS thoái 27k CSV thoái 136k… riêng DGC đã tăng hơn 10 lần từ 15k lên 180k

hình ảnh
hình ảnh

Mở toang cửa mình xúc

1 Likes

em chưa hiểu gì có ai nói cho em hiểu với được không? tóm lại là như nào lại xúc cổ đất à?

Học đi, ko học = nhân bất học bất trí lý…thì nói hiểu sao nổi. Học cùng thầy còn có thằng hiểu thằng ko hiểu, rồi ra thực hành thằng sống ,thằng chết…ai oán thay! Cố lên!

1 Likes

Ông cũng cầm DIG CEO àh. Lạy hồn ông sút đi giùm. Bên room IDC ông mua thì bìm bịp, bán rồi thì biến thành Chym lợn, lật mặt quá. Bên này ông bị tiêu diệt nhanh gọn lẹ trong 1 nốt nhạc ấy.

Mang ngoại tệ vào thì bạn phải in tiền ra cân lại, đến lúc nó rút đi lại sập ấy. Tiền rẻ nước ngoài đang nhiều nó vào, sau tiền nước ngoài hết rẻ lãi suất nó tăng thì nó lại rút về nước nó. Đâu phải cứ ngoại là tốt. Ngoại là bạn phải xuất khẩu đc hàng hoá, lấy đc thặng dư lấy đc ngoại tệ về phục vụ nhập khẩu, mua máy móc thiết bị, mua tàu chiến máy bay bảo vệ đất nước. FDI nó rút giờ VNam toang hoác.

Hưng lùn xua lính là chim lợn, broker bẩn ra ngoài la ó dìm hàng A7, hạ uy tín A7. Bên trọng âm thầm đi mua đất. Ờ mua đi rồi A7 cũng thâu tóm à, khỏi mất công đi gom hàng.

Ngắn gọn, súc tích, dễ hiểu. Mua nhanh còn kịp. Đến lúc tay to gom đủ, CEO cô đặc nó sẽ vào nhịp tăng và ae sẽ lỡ tàu.

Mua CEO, DIG để ăn sự lớn lên của doanh nghiệp!

1 Likes