$ự kiện chấn động ! Anh Hưng SSI đã âm thầm quy phục A7!

1202B
HỠI NHỮNG CON BÒ NGU NGỐC CÒN CÃI THÌ NGÀY NÀY NĂM SAU THÌ BỐC MẢ BỌN MÀY

Bác show luôn tk quá uy tín :slight_smile:

2 Likes

tao mới tham gia thị trường được hơn năm nay thôi. Nhưng tao đã biết có những nghiệp vụ nó làm kho tức bỏ ra 1 mớ tiền mua cổ với số lượng lớn. Dân chuyên ai muốn lợi dụng lúc giá cp rớt mượn lượng cp đó để bán, khi giá cp xuống đến lợi nhuận kì vọng họ mua vào để trả kho. Phần chênh lệch giá chính là lợi nhuận kiếm được => gọi là bán khống. Cái này chỉ dân trong nghề mới biết. Mày mở mồm ra nói câu đó thì tao biết trình mày đến đâu rồi. Ngu thì dựa cột mà nghe. Thằng gà.

Cần gì phải show tk. Hôm nay lại xuất hiện thêm @phucthu @VNI … đang chim lợn để chèo kéo đấy. Tiêu diệt mấy thể loại này dễ mà

1 Likes

Tụi mày cứ chửi đi, t còn cái sịp rách t vẫn all in DIG. Theo bước A7 vĩ đại kkkk

1 Likes

Vâng, Đại ca ạ

Em bị nó lừa! Nó nói nó x3 em bảo nó show nó kêu em show trước.

Thằng đó chỉ lãi bằng mõm Anh ạ

3 Likes

Đến cụ WARREN BUFFET hay các huyền thoại thế giới còn sai mà bạn. A7 chỉ đưa ra tư duy và những gì xảy ra thực tế ngoài xã hội. Mình thấy video của A7 lúc nào củng nói. Ai muốn theo phải lì lợm như trâu như bò và đầu tư chứ không phải đầu cơ và dùng ít hoặc ko dùng margin. Vì thầy biết sẽ có những lúc chỉnh 40% 50% từ đỉnh. Mà tại ae ham làm giàu nhanh quá cộng với tâm lý fomo, mua bằng mọi giá. Nếu mà lên ăn được thỳ không sao, mua xong bị chỉnh quay ra cl

Kệ thằng hai mang đấy đi người ae ạ nó ko nói thì ai biết được nó ngu Kk

1 Likes

Chửi mấy thằng ngu cho nó sáng ra cũng là làm phúc

4 Likes

Topic nào của thầy A7 lúc nào CL cũng vào cắn xé chửi rủa sợ thật :))) ko thoát khỏi 15 năm trên ttck

Hưng nhùn SSI là tay lái chúa. Những gì hắn nói hãy cứ làm ngược lại khác có ăn.

Anh trai to đầu sao lại bị chửi thế

Họ show rồi thì cố gắng pts đi cái mà đăng lên mày ơi . Chứ 3 lần mõm ko dám show lên thì đóng cái nắp hố phân đi cho không khí nó trong lành

3 Likes

Những thằng lãi thật hơi đâu đi chim lợn

1 Likes

Em mua cổ đất PVL giá 19 ,có nên cắt lỗ mua thêm Ceo Dig không thầy .

k thấy thầy nhắc NHA nữa

Ngon rồi, Hưng đầu quân cho a7 thì yên tâm. Thế lực của H mạnh đấy, hô mấy chục đội nhóm múc thì…

Kìm chế bđs thì thiếu gì cách, vấn đề là những người có quyền ra quyết định lại chính là những người có nhiều bđs nhất :rofl:

Bạn nói đúng, chúng ta chỉ còn cách múc cổ đất thôi. Dân nghèo phải có cách phản kháng của dân nghèo :nerd_face:

1 Likes

NHA vốn hoá nhỏ không nhiều người vào được.

Hơn nữa nó lại cô đặc rồi càng khó mua

1 Likes

Chúng ta nên bảo vệ A7 khỏi tiểu nhân!