$ự kiện chấn động ! Anh Hưng SSI đã âm thầm quy phục A7!

Hưng nhùn đi đầu tư bđs khu công nghiệp à

Vợ tôi cũng không biết là tôi còn ôm DIG. Cứ hở ra là giục bán.

1 Likes

NHA siêu cổ đấy, năm nay cỗ NHA bày ra rồi. NHA đặc mua ko dễ, NHA gẩy nhẹ là ce. Nên chỉ cần dự án mở bán thì khó mà ăn cướp đc. Lúc còn đang dọn mâm tranh thủ ngồi. NHA cổ phiếu nhỏ mới sản sinh ra bước tiến vĩ đại

1 Likes

mình đang ôm chặt rồi

cố lên ae ạ. qua được đoạn này DIG CEO NHA chắc chắn lên được 500k - 1 triệu. hold chặt 5-10 năm sẽ lên khủng như CSC hoặc hơn nhiều thôi. thầy A.7 muôn năm muôn năm!

Cứ ôm chặt theo A7 thôi bác

Hôm trước thấy Nguyễn Huy Dương (đệ tử ruột A7) nói về mã này nhiều.

1 Likes

Cổ đất, nhiều đất sạch, vị trí tiềm năng thì cứ xúc, số lượng cổ phiếu cô đặc < 500 triệu cổ cộng quỹ đất lớn sẽ rồi x3x5x10 hết !
Đơn cử : DIG LDG 2 mã này quỹ đất hạng tốp 5. DIG tầm 500 triệu cổ lưu hành, LDG 240 triệu cổ lưu hành.
Thằng nào thích cứ đề xuất thêm !!!

bác cũng ôm NHA, em cũng ôm nó. Hy vọng NHA ngày càng phát triển. Bố cái bọn CL không ăn được sọc sủa như điên. Mả cụ nhà chúng nó. Bẩn bựa, đê tiện, khốn nạn.

NHA đang chuẩn bị vào điểm nổ, nên ôm chặt. bất chấp chim lợn :smiley: năm ngoái nha chẳng có gì nó lên xuống chóng hết cả mặt nhưng kết thúc năm tài chính vẫn x3. Giờ cỗ sắp dọn yên tâm nắm giữ NHA ko dưới 150k, hướng tới vốn hoá tỷ usd . Xét kỹ lãnh đạo Hoàn thì bác yên tâm, còn quỹ đaats tỷ suáT đầu tư thì khỏi bàn. Hẹn gặp nhau ở đại hội đồng cổ đông

3 Likes

Chuẩn bạn ạ

NHA rất tốt, tài sản tốt, BLĐ chơi rất đẹp, nhưng để số lượng người mua lớn thì không đáp ứng được.

CEO DIG thì anh, em thoải mái hơn

1 Likes

vâng em vẫn giữ chặt và còn gia tăng nữa đó. Em ôm từ đỉnh ôm xuống. ăn cổ phát hành thêm mà bác. Vẫn luôn tin tưởng vào ban lãnh đạo. Hôm nào đại hội cổ đông bác ới em nhé.

em thích cổ nhỏ nhỏ xinh xinh, cô đặc đỡ bị nhũng nhiễu bác ạ. Nhưng cái bọn short nó ghen ăn tức ở với người ta. không ăn được là chơi bẩn.

1 Likes

Anh hưng đình chiến.ngỉ đi.

Lên nào thiên thời chống lưng

Em muốn hòi , sao VN không thu hút tiền nước ngoài để phục hồi kinh tế mà phải in thêm tiền?

• Đội quân bên Tào hàng vạn binh mã được ráp sắt, đao kiếm… được trang bị đến tận chân răng
  • Đội quân A7 vài ngàn binh sỹ mới được đào tạo còn chệch choạc.

Rồi 2 bên chiến đấu ráp lá cà. Bên nào sẽ thắng - chưa biết được, phải xem tướng 2 bên là ai

• Bên Tào tướng toàn là Hưng ssi,… ko nghĩ đến binh mã ae đi theo chỉ nhăm nhe đổ bô, trục lợi cá nhân…
  • Bên A7 là vị tướng xả thân vì quân sĩ, luôn nghĩ đến lợi ích hai bên giữa mình và binh mã đi theo, kích lệ đồng viên mỗi khi quân sĩ hoang mang mất định hướng, sẵn sàng cầm kiếm xông lên đầu quyết chiến…

Một bên là những con sư tử được dẫn dắt bởi vài con cừu và một bên toàn lũ cừu được dẫn dắt bởi một con sư tử - và chiến thắng cuối cùng sẽ thuộc về bên được dẫn dắt bởi con sư tử “A7”

image

6 Likes

hom truoc live Thay co nhac NHA nhieu cai tich cuc ma bac

1 Likes

Của nhà làm đc sao lại phải đi vay ngoại tệ vậy bạn.

VPH - Vạn Phát Hưng đứa con ghẻ của dòng BĐS.? - #37 bởi Hue_Dinh Ối dồi ôi a7 ơi Vạn Thịnh Phát đang thèm Khát VPH. Siêu cổ phiếu bds