$ự kiện chấn động ! Anh Hưng SSI đã âm thầm quy phục A7!

Thằng BOF này chắc đu đỉnh CEO, DIG xong lúc nó chỉnh đái ra quần bán cắt lỗ nên giờ cay cú với thầy A7 đây mà… :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Chúc thầy thật nhiều sức khoẻ .

Ngày xưa chưa gặp thầy A7 thì biết thế, ước ao gặp sớm hơn để nay có của ăn của để=> nên giờ gặp rồi chỉnh có 30-40% con muỗi theo thầy đến cùng quyết giàu sang. trận đánh này ko theo thì ko còn cơ hội nào khác để đổi đời

1 Likes

cụ làm mạnh vào chứ đợt rồi nhiều cụ trim bé bị cắt hết rồi, các cụ khác to hơn tý cũng mặc bỉm hết rồi, làm trong sạch thị trường hơn đi cụ :grinning: :grinning: :grinning:

1 Likes

Kho báu là đây chứ là đâu ?? Ai có 10.000 ha tập trung nhiều quanh chỗ này

18 Likes

Rồi sẽ lại chen nhau bẹp ruột mà mua Dig thôi A7 ơi!

1 Likes

Đang có pic của một bác tổ chức về việc Hose nhưng cấp dữ liệu tự doanh hằng ngày, các bác tham gia đóng góp ý kiến đi nhe

1 Likes

–>vốn hóa của ceo (1200ha) giờ bằng 0.6ha đất thủ thiêm.
–>đấu giá đất công khai minh bạch thì nhà nước được thuế thì bảo làm lủng đoạn thị trường bất động sản+thổi giá+ảo+sốt+không minh bạch+người thu nhập thấp không mua được bất động sản.
–>CP+nhà nước không cho các doanh nghiệp trúng các lô đất thủ thiêm ép bỏ cọc. trong khi đất công sản các vị trí đắc địa+ các quan tham toàn bị doanh nghiệp đi đêm với giá hời rẻ mạt từ bắc chí nam. đúng là nực cười.

VPH vào được không thầy ạ, vol cũng bé quá ạ

Một người từ bỏ CII đang kêu la

Bỏ đi.anh hưng ngị hoà.Hiểu nhầm nhỏ.Mai là anh em nhá. :laughing:

1 Likes

Ko ngon lắm, đang bị cấm

Mời bác đọc cuốn sách “Putin - Logic của quyền lực” để hiểu sâu hơn về Putin.

Đọc xong bác sẽ có ngay câu trả lời Nga có đánh Ukraine ko nhé.

“Tôi có thể sai, nhưng ý kiến của tôi sẽ đóng góp thêm góc nhìn cho bác” :rofl:

1 Likes

Thịt lợn, phở…tăng các bố ko nói ảo, cp rẻ như cho bảo lùa gà. Vậy cầm tiền đưa vợ mua thịt, ăn phở cho ngon.

Ldg quỹ đất khủng giá rẻ mạt

2 Likes

7 Likes

Tôi thấy A7 tử tế chán trong cái TT đầy lọc lừa này.
image

Công văn như vậy là giảng hoà còn gì bạn!

1 Likes

thị trường ck luôn có 1 loại ko bao giờ khá được là loại vô ơn: ăn được một miếng thì nâng lên tận mây xanh, thậm chí ăn đc x5;x10 thì ko một lời cảm ơn nhưng giảm 10-20% -30% thì chửi cả họ người ta. => lời khuyên cho những thằng như này là về học lại đạo đức lớp 1. các thầy dù có dạy cùng 1 bài thì sức tiếp thu của mỗi đứa khác nhau có đứa ăn đc đứa ko? ngu hay giỏi là do độ tiếp thu của chúng mày. còn thầy thì cũng phải chọn thầy mà học. học thằng ngu thì sao giỏi đc. điển hình như Thái dúi, long phân…ko có thực chiến chỉ giỏi võ mồm làm youtube phân tích 3 thứ linh tinh thầy giỏi thì tự đi mà tìm hiểu mà học thì cho đàng hoàng đừng có mà ăn cháo đá bát. chưa ăn xong bát cơm đã ị vào đó mai ăn tiếp.

2 Likes

Thầy A7 ơi nhiều ae ôm cổ đất CII đang ói máu. Thầy cho ae tý niềm tin xem con này còn giữ đc ko ạ?

1 Likes