Vận mệnh mới của VNI

Lâu rồi mới lên lại F, thấy các chuyên gia nhiều ngày kinh nghiệm đã bớt phân tích, bớt phím hàng, bớt hô hào, không khí có vẻ ảm đạm đi nhiều so với ngày trước, cái lúc mà mở mắt ra là âm 5 -7 % ấy :joy: :joy: :joy:.
Cũng không còn thấy Biệt đội báo thủ, Thiên địa hội, Lầu xanh hội, Từ thiện hội… chửi rủa, trù ếm, tung chiêu cắn xé nhau nữa ==> “chắc” là qua đáy rồi đó :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:. Tranh thủ đón vận mệnh mới, VNI hướng về 30.000 điểm, anh em cùng nhau kiếm chút cháo nào. :muscle: :muscle: :muscle: :muscle:
Năm mới chúc toàn thể ban điều hành F247 có thật nhiều sức khoẻ. Chúc toàn thể cô chú bác, anh chị em F247 gặp nhiều may mắn, mọi việc hanh thông, đầu tư thắng lợi.

Các anh em dạo trước hay chém gió với mình cũng mất tích hết rồi. :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
Ông nào còn sống vào like tui 1 cái lấy may đầu năm coi. :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

tưởng bác cháy tài khoản nên nghỉ rồi

1 Likes

Hảo hán.

Đùa. Đánh PS năm rồi ăn cái Tết ấm no. :sweat_smile: :sweat_smile:. Hết Tết nên bỏ cờ bạc rồi, thực hiện lời hứa năm rồi với các anh em đã khuất. là qua 2023 quay lại cơ sở
:sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

3 Likes

"Vận hạn mới của thị trường CK VN " :rofl: :rofl: :rofl:. Vừa đăng bài trên FB tối qua bảo tin KRX ra nhiều là sấp sập, ai mà ngờ mấy anh cho sập lẹ vậy . :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

NN vẫn mua ròng trong phiên hôm nay … :thinking: :thinking: :thinking:. Cái khúc này hơi đau đầu chút, chờ 1 2 phiên xác nhận nữa xem sao . :face_with_raised_eyebrow: :face_with_raised_eyebrow: :face_with_raised_eyebrow:

Nay nhỏ lẻ bán là chính. Tay to nó ăn hàng atc nhiều

Sáng giờ cứ đỏ rồi xanh, xanh rồi đỏ ==> kéo để xả hay xả để múc đây bác. :rofl: :rofl:
Cơ mà tui cũng giải ngân nhẹ vào con heo rồi. :joy: :joy: :joy:

vùng này sideway, lên hoặc xuống. Nhiều khả năng có 1 nhịp lên rồi vào pha rũ mạnh để kéo lên tiếp. Nhịp kéo này sẽ là kéo mạnh uptrend.

để ý có nhiều cổ sẽ tăng trưởng mạnh lại từ quý 2, Xây dựng, bán lẻ.

Toang ông to ăn ATC thôi.

1 Likes

canh múc dòng này ae, canh nhịp chỉnh sắp tới múc mà hâu tu đai.

Dòng nào bác ?

Xây dựng + Bán lẻ đó hả ? Năm nay e khó . :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

dgw frt tăng trưởng lại từ quý 2 rồi bác, bác check nhé.
Xây dựng có CTD.

Nếu khả quan thì chờ nhịp chỉnh nhẹ rồi vào nhỉ, ôm tới chết, à nhầm, tới tết … :blush:

sắp chỉnh nặng :rofl: