Vàng Cao Cấp (VCC) - phiên bản L14 của miền Trung?

Giết lái. Giết đội đè gom cp. Múc húc xúc. Thiên thời + lãnh đạo

Trăm tỷ thì mua đất. 1 tỷ đổ lại múc vcc

Bác viết bài ptich kể cũng khá rõ. Nhưng eps 1k thì bác trong đội lái à mà định giá vậy :face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth:

vốn điều lệ 120 tỷ mua 1 phiên vèo cái hết

Lấy đâu hàng mà mua. Giờ chỉ cướp hàng của lái lợn thôi

0982041522
Em muốn có tí thông tin của VCC để đầu tư.

em coi báo cáo tài chính kiểm toán năm 2021 mục thuyết minh 17. Phải trả ngắn hạn khác (trang 29) có khoản "Đầu tư góp vốn vào dự án Khu Đô Thị Thiên Ân: 111 tỉ, vậy có phải là dự án này đã bắt đầu bán rồi phải không các bác?
HA

Kiểu như vậy :slight_smile: Chưa mở bán chính thức nhưng có thể làm thế này để huy động tiền trước. Câu chuyện tương tự có ở nhiều Công ty BDS khác rồi, nó giúp dòng tiền của DN tốt hơn.
Tuy nhiên, cũng có 1 rủi ro là tuồn dự án ra ngoài. Cái này thì hoàn toàn phụ thuộc niềm tin với BLĐ. Mình thì nghĩ bác Thanh và VCG sẽ không để chuyện đó xảy ra.

Đọc bctc mà hiểu đc thì bọn học tài chính bọn làm kiểm toán giàu hết rồi à bác. Đã đầu tư thì chịu khó đến cty, hỏi lãnh đạo nhé. Đoán già đoán non sau mất tiền ngu đấy

Phải có BCTC để hỏi chứ bác :smiley:

Coa bác nào cầm vc9 hd2 jvc ko

1 Likes

HD2 ngon mà chưa tăng nhỉ

Chờ lên 2x mọi người mới để ý :smiley:

Lại còn chơi cả jvc cơ @@. Em ko sợ sida hả Xinh :wink:

Ngọt đó :blush:

Thui…ngọt mấy mà sida cũng kinh lắm :v

Chữa lành rồi. Còn tạo hệ sinh thái phòng khám… Dài hạn đc.

Ngành này mà mợ không có tay trong, không có tin nội bộ thì rất nên cẩn trọng :). Mợ cứ thống kê tất cả những vụ có yếu tố hình sự trên sàn ck từ trước tới nay tập trung ở ngành nào thì hiểu. Ô to như chị L Vime còn banh xác nữa là.

Có HD2 chưa bác

Ko chơi nàng ạ. Có xem qua thấy cua cũng ko to lắm so với vốn hóa nên thôi.