Vàng Cao Cấp (VCC) - phiên bản L14 của miền Trung?

VCC khi nào chạy tiếp Girl Xinh ơi!

Hỏi a Đông nhé bác. Bác lấy sđt ko e gửi :stuck_out_tongue:

Vãi con cua :heart_eyes:

Trải nhựa kha khá

1 Likes

dự án của vcc thì đẹp nhất khu vực này, nhưng đất đây rẻ lắm.

1 Likes

Rẻ cũng 13-15tr/m. Ko xúc bây giờ đợi giá đất khu đó lên 30tr/ m mới xúc à con giời

2 Likes

dự án Thiên Ân và dự án Ngân Cầu triển khai đến đâu rồi bạn nhỉ

1 Likes

Thiên Ân sắp hoàn thành để mở bán.
Còn Ngân Câu bắt đầu GPMB

1 Likes

Chờ Điện Bàn lên TP chắc đất sẽ có giá hơn

2 dự án này của VCC là bán đất nền hay xây thô để bán bác nhỉ?

1 Likes

Đất nền

1 Likes

DA vẫn âm thầm chạy

Vẫn dự kiến tháng 11 mở bán Thiên Ân phải ko các bác

Tham khảo giá các DA ở gần Thiên Ân
Không riêng gì khu vực Hòa Xuân, ở các vùng đất tiềm năng đất nền liền thổ như đô thị mới Điện Nam - Điện Ngọc (Quảng Nam), thị trường đang đóng băng do nhiều dự án vướng pháp lý, số dự án còn lại thì cũng chưa xong thủ tục, rao bán dưới hình thức góp vốn đầu tư, huy động vốn nên khách hàng khá dè dặt. “Cách đây 4 tháng, môi giới Dự án Indochina Reverside Complex, Dự án Rosa do An Dương Group (Quảng Nam) làm chủ đầu tư chào bán với giá từ 23,5 triệu/m2, 28,5 triệu/m2 và 32,5 triệu/m2 tùy từng trục đường, nhưng ít khách hàng quan tâm vì chủ đầu tư hẹn 18 tháng sau mới ra được sổ đỏ”, một nhân viên môi giới BĐS cho biết.

1 Likes

Bác cập nhật giúp dự án Thiên Ân, thấy bảo dự án làm gần xong, nhưng ko thấy tiền thu về, VCC lại tăng vay nợ và cục người mua trả tiền trước thực tế là chỉ từ mảng xây lắp? DN có vẻ đuối dòng tiền và dự án ko ổn nhỉ?

1 Likes

Con này RNAV 3000 tỷ ko bạn

Trở lại dần đc rồi

1 Likes

Các báu máu quá.

1 Likes

Công văn rõ ràng
VCC hòa nhịp cùng dòng BĐS quý 4 nào…
VCC đang tích lũy đẹp

VCC

tuy nhiên Vol hơi nhỏ, nhưng tiềm năng thì vô đối, số 1 xây lắp của Miền Trung và của Vinaconex
được VCG giao cho gói thầu SB Long Thành
Chuẩn bị Book LN dự án KĐT Thiên Ân…

Chuẩn bị cho kỷ niệm 40 năm thành lập