Vào đây để xem tại sao bắt đáy theo A7 lại đi ăn mày?

Lịch sử 13 năm qua tao thấy mấy thằng vẽ chart ,bim mò cu chỉ ăn tiền lẻ,gặp sự cố như Hải dương 981 hay covid 1-2-3 thì cụ nó cũng không độ được nó.
Tao cầm l14 năm năm qua tao có bao giờ biết chart là cái ẹt gì đâu… bố vẫn giàu và sống nhăn răng đây.
Nói thế cho mà biết cách chim lợn chim quạ các con ạ !

16 Likes

Ptkt là cú lừa thế kỉ, tất cả mọi chỉ báo đều xào nấu từ vol và kl từ quá khứ, 1 cái chart phán thế đ nào cũng dc, phân phối, tích lũy =)))

4 Likes

làm cái pic cả trăm nghìn ng chửi mà cũng làm. cảnh báo thì cũng đúng thôi. nhưng mà cảnh báo theo kiểu nói là ông sẽ chết> đúng là ai chả phải chết nhưng khi nào chết thì ko biết. ng ta ốm thì bảo ngta sắp chết rồi, xong ngta lại khỏe, xong ngta ốm lại bảo ngta sắp chết… cứ thế

Lái lợi dụng cơ hội tâm lý cuối năm đè giá để gom hàng

Đưa được 3 cái chart trên cà phê ép ra chứ có phân tích cái gì đâu mà phản biện bằng kiến thức

Toshiba ông nhãi
Mở mắt ra mà cây thông.
Ăn vài đồng lẻ… nhục

1 Likes

PTKT họ cũng có cái đúng đó, bạn chưa bao giờ chiến thắng thị trường bằng chart nên e dè và ngại do nhiều người nói nó không đúng. Tuy nhiên nếu bạn “chấp nhận” rằng việc chiến thắng trong ngắn hạn cũng có xác suất giống như soi lô, cầu đề để điều chỉnh cách tiếp cận thì nó vẫn ngon đó. Các con CP BĐS mà mình mua như CEO, DIG đầu tiên đều tới từ yếu tố kỹ thuật (mình trade phương pháp break) sau khi nó chạy một thời gian dài mình mới bắt đầu để ý đến yếu tố giá trị và hội nhóm trên này và mới quyết định hold dài hạn, trước đó việc thắng với tỉ lệ 30-40%/tháng không phải là khó với dân PTKT lắm, nhưng nó mệt và tâm lý lắm.

Quá hợp lý

Học cái tầm của A7,tiền có nhiều dồi hết.thằng top vô đạo,đéo ai thông cảm.đáng khinh.

1 Likes

Ptkt là kiến thức nhồi sọ.

Cái tầm của A7 nó có qua ngọn cỏ không bro ơi

Tiếp tục san huyền sàn :rofl:

1 Likes

Sàn là quá chuẩn rồi

Dcmm, năm nay giá nhà ,giá đất lên, bố mà ko mua được thì bố sẽ bốc mả mày. Tổ cụ mày, xem phim Sát thủ phố wall đi ,còn kịp

2 Likes

Các ku vẫn nhìn bằng phiên hả? :laughing:

Thằng badstock. Không phải mạng ảo thì mày muốn nói gì thì nói. Nếu thực sự diễn ra như mày nói thì tao sẽ tìm cho ra mày là ai, nhà mày ở đâu. Vậy nên tốt nhất là mày cầu khấn cho giá cp nó lên đi.

Kệ mẹ đứa nào sợ cứ bán. Bố chỉ múc thêm.

mạnh mẽ lắm bác ơi