Vào đây đọc để bớt đu đỉnh - HUT

thực ra thì những con mà chart dựng đứng như HUT là mình không bao giờ chơi, khác gì chơi hàng anh Quyết đâu =)))) nên giữ mức độ lợi nhuận đều đặn, chơi an toàn lãi 1 tháng 5% thôi thì 1 năm cũng 80% lãi nếu ko rút ra và tái đầu tư liên tục, đừng vì 1,2 deal hăng máu mà mất tiền oan

7 Likes

hôm nay ai đu HUT chắc đau tim lắm

6 Likes

Nay bắt giá 38 trong khi vẫn kẹt cổ giá 50 cảm thấy ấm no. Kẹt hàng Chơi T+0 còn sướng hơn người ngồi ngoài chê và châm chọc. Kaka ăn 15% lêu lêu

chúc mừng bác, em nghĩ bác có phần may mắn cũng không ít trong deal này

7 Likes

Em cũng đu đỉnh 41 ko biết sẽ đi về đâu

có gì nhắn tin cho mình, mình cơ cấu lại xem có ổn hơn ko

4 Likes

Theo thông tin nhận được từ lãnh đạo HUT, nay lãnh đạo HUT múc mạnh. Xác nhận đáy 32. ACE cứ yên tâm. mai tăng mạnh

thôi mình ko giao dịch theo tin tức, nếu giao dịch theo tin tức thì mình chơi hẳn FLC luôn chứ cần gì HUT, FLC nhiều tin hơn nhiều

3 Likes

hôm nay lại 32 nhưng lần thứ 2 rồi, tạo đáy chưa bác?

3 Likes

về 2x

đã chơi cổ phiếu thì k chơi mấy hàng lái ntn

3 Likes

Mình nghĩ tầm này BLD đã định giá xong SVC Holding rồi. SVC Holdings đang sở hữu hơn 17,87 triệu cổ phần, tương ứng tỷ lệ 53,66% vốn tại CTCP Dịch vụ Tổng hợp Sài Gòn – Savico (SVC); sở hữu 100% Savico Hà Nội, 80% Công ty cổ phần ô tô Bắc Âu (Volvo Việt Nam), 59,8% Công ty cổ phần DANA (Đà Nẵng Ford).Cái vướng mắc nhất để anh em đầu tư HUT ở giao đoạn này là
Xác định giá của SVC Holding là Bn
Hiện VĐL của SVC Holding đã là 5135 tỷ
Nhiều khả năng tỷ lện hoán đổi là 1:1
Do HUT có VETC cũng rất giá trị. Nên mình nghĩ nhịp này HUT sẽ nhanh về 4x
Anh em cứ thấy cơ hội đỏ là mua thôi

2 Likes

Còn nói về Ban Lãnh Đạo
Chắc ae ko lạ j Vũ Đình Độ

1 Likes

Tỷ lệ 1/1 quá ngon

Cứ theo hệ thống dẫn đường chỉ lối thôi.

TA chỉ thích hợp ngắn hạn thôi bác. Mình theo trường phái dài hạn, HUT thích hợp dài hạn, nó phù hợp xu thế thời đại. giá này vào qua năm sau sẻ hái quả ngọt các bác ạ

Đúng vậy bạn. Mình thì không quá yêu thích cổ phiếu nào. Đối với mình cổ phiếu chỉ là công cụ. Nếu nó có câu chuyện hay thì mình cho vào danh mục theo dõi. Khi có điểm vào thì mình vào và khi có điểm ra là mình ra. Cuối cùng phương pháp nào đi nữa thì cứ tiền sinh ra tiền là được mà bạn. Mỗi người một phương pháp thì mới là thị trường chứ nhỉ. Chúc bạn thành công.

1 Likes

Cùng win bạn nhé, thích cách ứng xử của bạn, rất văn minh.

1 Likes

cmt quá hay, cổ phiếu chỉ là công cụ, tôi thích mindset này của bạn

3 Likes