Vào Gấp - Cổ phiếu phân bón rẻ ngành ngành eps 2021 4x giá 18 quá rẻ!

PSE PSE: Chỉ tiêu kế hoạch kinh doanh năm 2021 | Vietstock

vượt kế hoạch 46% sau 6 tháng .
PSE vượt 46% kế hoạch lợi nhuận sau 6 tháng đầu năm

PSE ko ce phí eps 4-5k giá 18 sao

pse NAY gom mạnh

1 Likes

giá phân bón đang tăng kỷ lục .quý 4 cp phân bón ln tăng mạnh

Giá phân bón tăng chóng mặt, đạm Urê vượt kỷ lục của năm 2008 Giá phân bón thế giới và trong nước tiếp tục xu hướng tăng trong hơn một tháng trở lại đây. World Bank dự báo xu hướng tăng giá của một số loại phân bón sẽ tiếp tục diễn ra trong năm 2022.

thấy CFG cũng tăng mấy phiên gần đây, bác chủ đánh giá em nó thế nào

Pse giá rẻ nhất trong dòng phân

1 Likes

sfg ln tăng 7 lần nhưng ln thấp so với vốn của SFG . hấp dẫn cp phân bón mình thấy PSE là hấp dẫn .ln tăng mạnh cp ít có 10 tr cp ln đã vượt 46% sau 6 tháng và cty nâng mức kn 45 tỷ ctuc 20% như bác chủ đã đề cập

1 Likes

em cám ơn nhận định của bác nhé

c69 hôm nay rẻ quá

2 Likes

Pse bay thôi.

1 Likes

bác dự đoán target tầm bao nhiêu

Sáng nay đạp đỏ xúc 1 loạt C69, PLP, PSE, APH. PSE chắc bay mạnh. Giá phân đang nóng hầm hập thế mà

1 Likes

Pse từng lên đến 27 đấy. Cùng loại bọn khác nó phi mã rồi. Em nó rồi cũng rít mạnh thôi.

1 Likes

Ngon

PSE đẹp luôn trong phiên rồi

Lại quay về đỉnh 27 thôi

Pse- psw taget 40 rễ , còn 20 ngày nữa ra báo cáo tài chính các bác mới thấy năm nay ngành phân bón lãi khủng cỡ nào . Psw-pse tổng tài sản chỉ hơn trăm tỉ , mà lãi năm 2021 dự kiến 40-60 tỉ ! Siêu khủng khiếp . Các bác cứ hold thật chặt ! Chắc chắn có bctc bay lên 40 quá rễ .

2 Likes

Sáng nay ra MSB lấy tiền xúc C69, múc tiếp PSE bón cho đất đai thêm màu mơ :grin:

1 Likes

PSE C69 cp rẻ quá

3 Likes