VC7 Chuẩn bị Tiền để MUA - ĐUA cho mục tiêu 2024

bác còn ko bán xuống giá sàn đi, Tôi đỡ phải đợi.

2 Likes

Đang dọa để gom hàng

Múc mạnh đi bác ơi
VC7 đẹp tuyệt

Tiếp tục đi các bác ơi. Giá này là giẻ rách quá rồi

2 Likes

NÁT! Sắp giao bán giá 10 mà Thị trường vẫn 9.0 Uy tín VCĐ! về 8.2 Nhanh mình còn mua lại 50% đã bán!

2 Likes

VC7 lại bán giấy à bác?

Thứ 2 lo đua lệnh múc sớm!

1 Likes

Đặt lệnh ATO nhanh nha ACE.

1 Likes

Sắp bán giấy! Mà giá cứ để <9. Bán cho nó dễ.

thị trường địa ốc sắp tan băng rồi

1 Likes

Vc7 mạnh mẽ hơn TT chung rồi

1 Likes

Phùng mồm toắc mỏ rồi

3 Likes

Nhanh nhất có thể…

CẬP NHẬT TIẾN ĐỘ THI CÔNG ĐẠI SIÊU THỊ AEON MALL HUẾ THÁNG 5/2023

Vượt ngoài sự mong đợi của một dự án trọng điểm, Dự án Trung Tâm Thương Mại AEon Mall đang từng ngày lộ diện với tốc độ thần tốc.

Theo ghi nhận thực tế đến tháng 5/2023 này, dự án đã gần như hoàn thiện phần chân móng (đạt 85%) và đang sẵn sàng chuẩn bị cho phần sàn tầng hầm tại khu tòa nhà chính.

Tình từ ngày chính thức khởi công ngày 11/2/2023, đại công trường luôn đạt trạng thái miệt mài thi công không ngừng nghỉ và vượt tiến độ hơn kỳ vọng.

Ngoài ra, các công tác khác vẫn còn đang tiếp tục thi công như đường tạm bê tông, đang hoàn thiện đường công vụ (80%) và bổ sung thêm sau khi công tác thi công cọc hoàn thành.

Để đạt được tiến độ thần tốc trên, dự án đã và đang được sự hỗ trợ hết sức từ phía ban lãnh đạo tỉnh trong mọi vấn đề. Điều này càng bảo chứng rõ tầm quan trọng và giá trị mà AEon Mall sẽ mang lại trong tương lai khi đưa vào hoạt động

Nhanh quá…

VC7 ae mua giá 6,8 ăn 50% rồi, 1 trong những siêu cổ ngon thế, mà trước bao người chửi chủ top, chủ top nhớ phát huy nhé.

3 Likes

A e sale bán hàng ko ngày nghỉ.

2 Likes

Cũng vất vả lắm! Cơ mà Theo doanh nghiệp có nền tảng cơ bản thì trước sau gì cũng sẽ có thành quả. NHƯNG, với ai chọn thời điểm vào được giá tốt thì chả mấy mà x2-x3.

Ảnh chụp nét thế!

1 Likes

Thứ 6 và thứ 2 anh em nào đua lệnh thì hôm nay ấm nhỉ. Vc7 đánh phải trúng thời điểm.

Tiền vào CK rồi…