VC7 Chuẩn bị Tiền để MUA - ĐUA cho mục tiêu 2024

Ai còn EVG ko…
Mở pic lúc giá 3,2k …nay CE…

Đi hết 1 chặng đường của CP khi VNI đang trên đà up là phải X2…X3 từ đáy mới đã. Cơ mà nói thật mấy ai mua được giá đáy. Mà có mua được giá đáy cũng mấy ai để được x3.

1 Likes

Đang thi công tầng 1 mấy chục căn phía trong
DA thì đối diện Công viên TP huế

VC7 hiện tại cũng chả cần phải có dự án hay không. Theo dõi và Rình. Như hôm qua mua 8.9 - 9.0 Nay bán 10.2 Cũng lãi được hơn 10% Nhàn. Còn hôm trước nữa thì 8.6 cũng có. Loanh quanh mấy Tuần là kiếm được 20-30% Bằng cổ đông nằm cả năm trời!

1 Likes

Thế này chiều lại CE rồi.

Bác nói EVG à

1 Likes

Tuyet voi!

1 Likes

ơ kìa sao lại trần căng thế kia

1 Likes

348550588_276337598072602_8572472528559674002_n

Có GSM về đón BGI nên đi nhanh hơn thì phải!

Như A7 Từng nói! Một khi đã phân tích thấy DN Tốt, Lãnh đạo Tốt, Nền giá Tốt là HỐT, MUA, CƯỚP bất chấp cho đến khi hết tiền như mình thì đành phải ngồi nhìn em nó rời xa tầm tay thôi. CEO 2021 Từng chạy như thế!

thế sAO BÁC CHẠy sớm thế:D

1 Likes

Bán 50% sang con khác nhưng mới cướp lại được 20% rồi. Chứ ko có ra vì mục tiêu 2024 và phát hành thêm đã đến đâu.

Lên TẬP ĐOÀN …

Tổng TS, Quy mô Doanh Thu, Lợi Nhuận
Vốn Hóa …

Xứng đáng TẬP ĐOÀN BGI

1 Likes

Cứ nhìn IDJ 2021 thì BGI cũng vậy. Nhưng BGI có nền tảng tốt hơn vì toàn đất đô thị_ IDJ đất du lịch kết hợp với kinh doanh dịch vụ. À mà phải so với CSC chứ nhỉ?

1 Likes

Tôi ko biết AE ntn nhưng chính tôi cũng có lúc mất kiên nhẫn!!! Nhưng thôi! Mình nhìn vào hoạt động của DN, Nhìn vào động thái của BLĐ và bằng kinh nghiệm hơn 20 năm làm nghề XD như Chủ Tịch… và mình nhận ra " Lúc CP tăng" là mình đã đúng - mặc dù còn có 70% CP đã mua A hic hic !!! Ahiiiii

Quá tuyệt cho 1 TP 2025 lên TP TW nhé
Ahihiiiii

1 Likes

6. Lợi nhuận bé tý ti thì tốt nhất đem đi mua VC7.
8. HĐQT Trình ĐHCĐ Thông qua quyết định đầu tư có giá trị trên 35% Tổng Tài Sản. ( To chuyện đấy TTS hiện tại đang là 840 tỷ, Tức là mức đầu tư > 250 tỷ_ Mua IUC hay khởi công khu E hay ntn nhỉ?)
9. Phát hành tăng vốn giá 15 đi cho máu! Lấy nhiều tiền làm khu E
10. HĐQT trình thông qua giao dịch với bên liên quan … BÊN LIÊN QUAN là IUC hả??? mua lên 51% đi, biểu quyết luôn.

A e đọc Tài liêu họp chưa
Lắm dụ án quá trời luôn.
Khu A phát hành tăng 240 tỷ
Khu E tăng 480 tỷ…
Toàn DA Khủng vị trí quá đẹp.
1 loạt Danh mục DA tương lai … làm 10 năm ko hết…

Nhưng có 1 nội dung Cực Kỳ Khủng.

1 Likes