VC7 - "Địa chấn" mang tên AEON MALL - Hành trình siêu cổ 2023 2025 - Muôn đời thịnh vượng!

A7 có gom cũng bắt buộc phải trả giá cao may ra mới đủ hàng :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

Riêng cá nhân tôi cất tủ và mua phát hành, phấn đấu vài năm tới cổ phần Vc7 gấp 4 8 lần hiện nay. OK con dê

5 Likes

Cứ để thị trường định giá VC7 Bác ạ
Cho khách quan
Hihi

1 Likes

Mịa
Hôm qua bán… thì nó lại tăng
Nhục…

Đoạn này …lình xình gom hàng
Đến giữa tháng 8 mới tính tiếp

1 Likes
2 Likes

aat không 4x mới là lạ

Xúc VIX đã a em, con này cứ để đó về 15 vào lại

2 Likes

Cụ biết thức thời giống tôi đó .mạnh mẽ vào

Lái VC7 là lái LON ,con ngu là còn chớt với con bệnh ho ạn vc7.

1 Likes

tí nữa nó ép về 17 thao hồ mà xúc. KRX chuẩn bị vận hành t2 sắp có cứ dòng ck mà xúc

Nghỉ ngơi thôi các bác

Cụ hô giữ tới giữa tháng 8 mà .lái vc7 lái mấy thèng lái chớt yểu .hô hào a7 nữa chứ nhục thèng lái vc7 .

Ý tôi là ATC sẽ k có j đáng xem, nên nghỉ ngơi thôi

Khổ, mấy anh em fomo VC7 giá tận 18-21 thì cứ ngồi sót ruột mong vc7 tăng. Như tôi đây mua vc7 từ 12.1 ung dung ngồi đợi có gì phải nóng làm gì, cứ phát hành xong tăng cũng được. Cần năm nay VC7 hoàn thành mục tiêu 84 tỷ lợi nhuận là ok, ko cần đếm cua. Còn nói đạp Vc7 về 14 quên đi nhé, về vùng đó tôi hớt váng đậu ăn à? :laughing:

4 Likes

Khổ giờ mua vc7 ,để tôi mua cổ nha ngon hơn rất nhiều ,giá giờ chỉ sem sem .vc7 kêu nha là ông cố nội .với lại giờ còn nhiều con rất rất ngon

1 Likes

Lái cho tàu VC7 nghỉ chạy 1 phiên nhỉ! Với thị trường này thì em nó còn phi mạnh lắm. Kỳ vọng tương lai là vô cùng lớn. Khu E lợi nhuận dự kiến là 1.300 tỷ nhưng ai biết sang năm sốt đất lại thì lợi nhuận có thể lên gấp đôi gấp ba thì sao. Tiền gửi tiết kiệm tới hạn đang dần rút ra và chảy vào BĐS, CK do ls gửi ngày càng giảm sâu, gửi 1 năm ko bằng 1 phiên tăng trên sàn CK

1 Likes

1 tháng nữa cũng không ăn thua ,quan trọng là lái nó có kéo tiếp không kìa

1 Likes

đầu tư nghỉ ngoi thôi mặc kệ nó kéo lên hay xuống :smiley:

1 Likes

VC7 bao giờ 7x 1xx sau chia thì tôi mới bán. Còn giờ đợi mua phát hành tăng cổ phần gấp 4 hoặc 8 lần hiện tại nhé! (còn mua phát hành các lần tới, chứ không riêng gì năm 2023)

5 Likes

ôm nó mấy năm rồi 1 vài tháng là gì:D

1 Likes