VC7 - "Địa chấn" mang tên AEON MALL - Hành trình siêu cổ 2023 2025 - Muôn đời thịnh vượng!

cụ 4 loi này được cái rất kiên nhẫn:xả hàng nhưng 3 tháng tiếp theo vẫn seeding,cốt tạo dựng uy tín,nghe lão 4 loi quần sịp cũng ko có mặc

toi vừa xúc 20k giá sàn gom thêm cắt tủ ăn tăng vốn

Ai nghe đều có nhà lầu xe hơi hết rồi :kissing_heart:

Huế lên thành phố các anh đều ngồi vé VIP vô chơi :kissing_heart:

1 Likes

NHIP NAY rũ xong lên 4x-5x nhé a em ngắn hạn cuối năm chốt tăng vốn 7x-8x bọn lướt song mặt sạch hàng vào cho tao lập.kkkk

Theo dõi VC7 sát sao dữ hén. Vừa sàn cái ngoi đầu lên gáy liền. Chắc đang nằm trong gốc xó nào trên tàu rồi cũng nên :rofl::rofl:

■■

Bon gà VC7 game tăng vôn 1:1 rũ sạch kéo lên 4x-5x cuối năm có thể 7x-8x bán mẹ giá nay làm gì chỉ xúc cắt tủ thêm ăn tăng vốn gia này vôn hoá con rẻ rách

1 Likes

2027 :grin:

chim lợn cũng chán

1 Likes

Chù kỳ VC7 2020 2030 đấy mấy chiến sỹ…
Chu kỳ vàng 2023 2030, đoạn 2020 2023 mới chỉ nháp thôi…

:joy: :heart_eyes: :rocket:

Còn hơn 300 ha tại Huế nữa, rồi sau sẽ biết dần :stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

14ha Zone A là dự án chỉnh trang đô thị, tính có 3 cục đỏ xen kẹt nhà dân này thôi anh em, đừng có lấy 14ha mà nhân tiền.

1 Likes

con 2 thang nữa sắp chuẩn bị tăng vốn các chú nghĩ ai xúc hết 100k giá sàn kia chỉ tạo lập xúc ăn tăng vốn chia buôn bọn gà bán sạch chờ hang lên 5x-6x-7x-8x nhé mà lây hàng.kkkk

1 Likes

Lấy 3ha nhân tiền là dư 2000 tỷ đấy cụ :kissing_heart:
Thêm cả khoản xây lắp, vlxd cũng tầm 2500 tỷ doanh thu đó :heart_eyes:

1 Likes

Bác xem lại lịch sử con VC7 book 136 Hồ Tùng Mậu xem có ổn áp k đã. Mà thôi sóng đầu cơ thì cứ vui đi đã.

1 Likes

VC7 hàng giá trị chứ không đầu cơ đâu…quỹ đất giờ tôi tính sơ sơ > 500ha vị trí đẹp, còn sắp tới có hơn nưa hay không sẽ rõ :rocket:

1 Likes

BLĐ tử tể book Ln cho cổ đông ăn thì chơi được. Còn cua có nhiều đến đâu mà đem về bát cháo loãng thì thôi cho next bác ạh.

Tôi xác định mua phát hành vài lần liên tiếp rồi, đã mua là mua đủ số lượng. Đơn giản có vậy :rocket: :heart_eyes: :beers:

1 Likes

Lựa chọn của mỗi người mà. Em thường ưu tiên chọn cổ k phải phát hành, công ty lớn lên từ việc chia CT, ko thường xuyên phát hành bắt Cđ nộp tiền.

ngon vậy share info mình với ^^

Một con hàng bác @San_Co_Dat cũng đang đầu tư luôn đó bác :smiley:

2 Likes