VC7 - "Địa chấn" mang tên AEON MALL - Hành trình siêu cổ 2023 2025 - Muôn đời thịnh vượng!

Mút thoii kaka

Co giật nhìn sướng quá…cổ nó phải như vầy mới hấp dẫn :grin:

team nào xả hàng khai mau:D

Gặp đỉnh thời đại ko chỉnh mới lạ đấy , còn co giật chán sàn chán mới lên đc

1 Likes

Mai hồi nhẹ sideway, ae cứ nghỉ ngơi tí. Đòi lên nữa có mà loạn

2 Likes

Trên cành cây chim hót líu lo…líu lo vang lừng… :beers: :rocket: :beer: :joy:

1 Likes

Bán chán lên 1xx nhé cụ

2 Likes

Nhìn EIB GEX VIX là biết MHC sắp tới lên 4x là dễ hiểu. MHC nắm 7.13 triệu cổ phiếu VIX giá vốn chỉ 8.6; MHC nắm 5 triệu cổ phiếu GEX giá vốn chỉ 16.4; MHC nắm 15.1 triệu cổ phiếu EIB giá vốn chỉ 19.8 và một số cổ phiếu khác. Thị trường tốt như thế này

Chỉnh cho lành mạnh ok, tăng cũng nóng rồi cần phiên hôm nay nguội lại rồi phi mấy chú chim lại ngơ ngác ha ha

3 Likes

Đông người xem vậy? AE đu bám nhiều quá. Thị trường chỉ có 14Tr CP, BLĐ giữ 34tr CP. Đu bám nhieuf ntn thì làm gì có CP mà giao dịch nhỉ? Mua đi bán lại cho nhau à?

1 Likes

Bán mạnh lên mới mạnh nhịp này lên 5x để ị cái kk

3 Likes

lại 1 đàn gà vào nồi nước sôi.Mấy mã sau đây bọn mất dạy đang lừa trên nhiều diễn đàn,cảnh giác vào ko là cám lợn ko có mà ăn đâu. L14,VC7,L18,NHA,HDC,MHC

1 Likes

chạy nhanh lách qua lách lại nhưng chỉ cần tai nạn 1 lần thôi là tàn phế hết đời.

Chuẩn đấy , mua hôm thứ 6 tuần trước hàng về cũng chưa chắc có ăn đâu. Lại trắng bên mua ấy

2 Likes

mấy con zời cứ thi nhau hót đi mai mà sàn cho phát nữa thì tay lại lăm lăm ấn lệnh bán =]

4 Likes

kkk tui đã nói chỉ có chuẩn?đặt kèo cây thông ko anh em ơi.

1 Likes

Những mã tôi điểm danh gần như là cùng 1 nhóm đối tượng đang thao túng.Hành vi của bọn này có thể khép vào tội thao túng CK.Lưới trời lồng lộng,ko thoát được đâu

1 Likes

Các bác thua là do tham thôi. Chả có cổ phiếu chạy mãi vậy được cả. Toàn đếm cua… khi mà có đến 1000 room hô VC7 thì có cái nịt nữa mà ăn. CP chạy từ 19.x lên 33 rồi,. Ai cũng thắng hết lấy đâu người trả tiền.
Người mua sau cùng cầm cục than nóng.

Giảm cái chim vào đông thế. Lúc tăng k chén đc gì, lúc giảm hot rất hay haha ha

Thớt lại vui vì nhiều chim hót. Mà cũng đúng thôi. Khi chạm đỉnh lịch sử. Cái hay là sàn và mai chắc cũng nhiều tay non rớt hàng. Chờ xem sao.

1 Likes