VC7 - "Địa chấn" mang tên AEON MALL - Hành trình siêu cổ 2023 2025 - Muôn đời thịnh vượng!

Đi chửi thuê ko thấy nhục ạ
Làm j có ích cho xã hội hơn đi

Haha đi lừa đảo tung tin giả mới nhục, bóc phốt những kẻ lừa đảo là vinh quang haha

Ngày trước ông không thái độ, k chửi tôi thì tôi đã tha ông rồi, đằng này ông thích chửi. Haha. Nên càng ngày càng nhiều chứng cứ haha. Nhiều đến nỗi ông phải xài nhiều tài khoản vô để lấy lại danh dự haha

Làm thuê đi chửi thuê, nhục lắm em

Các A cứ chửi nhau đi - còn e đã đủ hàng rồi. :slight_smile:

Xem lại lời Cụ đã nói đi nhé
Haha

Haha chẳng ai đi thuê người khác đi chửi bao giờ, vậy giờ hỏi ông, đi lừa đảo có nhục không, lừa đảo không chỉ 1 lần mà nhiều lần. Bị người ta nói lừa đảo tung tin giả, vậy mà không chứng minh được minh trong sạch. Chỉ biết chửi, chửi. Nói người ta đi chửi nhục, mình chắc không chửi. Đã chửi mà còn lừa đảo tung tin giả. Haha. Ý bạn là lừa đảo không nhục hả. À đúng đúng, chẳng có ai đi lừa đảo mà thấy nhục hết, bởi vậy mới lừa hết lần này đến lần khác. Nhưng người trong gia đình mà biết thì nhục lắm haha

Bác làm chửi thuê ko biết dc trả bn tiền
Thấy vất vả quá

Tính kêu tôi qua làm lừa đảo với bác à, không nhé. Tôi nói thật tôi chửi ông, mà ông không lừa đảo, k tung tin giả thì ai mà tin tôi. Khổ cái ông lừa đảo thật, ông tung tin giả thật nên tôi tung chứng cứ lên, nên ông mới mất uy tín, không lái được cổ phiếu, chứ không tôi chửi đâu có ảnh hưởng gì haha

Bác kêu tôi kiếm gì làm có ích cho xã hội. Nên tôi sẽ đi bóc phốt lừa đảo, bóc phốt bác tung tin giả. Haha. Thật là có ích cho xã hội haha

Xã hội giờ cần j
Toàn trình độ cao cả
Ko đi nghe mấy câu trên này của Người đi chửi thuê đâu
Càng nói ra Họ càng Khinh cho
Nhục lăm

Haha tưởng người ta khinh mấy người lừa đảo, tung tin giả thôi chứ. Nói lừa đảo tung tin giả mà không dám cãi, chỉ biết chửi haha

Trình độ cao nhiều không bác, sao trình độ cao mà phải đi lừa đảo, tung tin giả vậy haha

@Vuotquagioihan6789 nói làm mình sợ quá. Hóa ra lừa đảo, tung tin giả càng nói họ càng khinh cho. Haha, cho minh cười cái. Haha. Khinh mấy đứa lừa đảo tung tin giả mà không dám chứng minh mình trong sạch đúng không bác. Haha

Trái Phiếu mệt thật
VC7 ko hề có Trái phiếu
Rồi sau này còn bị Thanh tra Trái Phiếu nữa
Mệt…

Hoan hô…

Haha kêu mình đi làm việc có ích cho xã hội, vậy mà mình đòi bóc phốt kẻ tung tin giả lại kêu xã hội không cần. Haha. Còn gì để hô nữa không. Sao không lấy mấy cái biển số đẹp lên hô nữa haha

vc7 đoạn này hơi chán

https://sxd.thuathienhue.gov.vn/?gd=5&cn=322&tc=2069

Các bác đọc nhé
Báo cáo BĐS quý 4.2022 của Huế

chán chẳng muốn nói, con nào ông chẳng hô thế, hô lợi nhuận kinh khủng lắp, đăng hình ghê lắm, cuối cùng lỗ sấp mặt, có cái nịt gì đâu