VC7 - "Địa chấn" mang tên AEON MALL - Hành trình siêu cổ 2023 2025 - Muôn đời thịnh vượng!

sai thời điểm thôi.

sai thời điểm là chuyện bình thường, chẳng có gì đáng trách, mình thấy có người sai mục đích nên mình chọc thôi

Thì cám ơn bác chủ đã cung cấp thông tin thôi bác. :grinning:

Chả ai làm không công cả ng ta mua rồi ng ta mới pr. quan trọng là mình dc thêm tin cảm thấy hợp lí thì xuống tiền ko thì ignore nó ra:d bác cũng tốt bụng nhỉ vô đây cảnh báo cho a e . hay là theo rồi bị lỗ sml nên đang cay cú

bác có thấy tôi kêu ae đừng mua không. tôi chỉ bảo nó là lừa đảo thôi haha

cũng tùy nữa bác, trước ông này đưa tin giả, có phải cái nào cũng thật đâu

Kiếm tiền mà chả ai tốt đi kiếm con ngon dùm ng khác cả ai cũng có mục đích riêng phần còn lại phải tự tìm hiểu còn sai thì trả giá bằng tiền. ngay cả bác chủ topic cũng chưa chắc ngon có khi bị chủ tịch nó lùaa:D

sao nghe bác nói có vẻ đáng thương thế. nhưng mà lừa đảo thì có lúc trả giá thôi, nhân quả. trước quả ngọt, giờ quả đắng

ah uh đúng rồi như a quyết đó thôi:D giàu trogn tù có gái chả chơi dc:D. nên ng ta mà làm ác thi sẽ phải trả giá thôi bác có vẻ thù cái ác quá nhỉ:D

1 Likes

không thù. tại bác có thấy ai lùa gà mà vừa hô xong đã dìm ngay trong bài mình đăng chưa. có mỗi thằng chủ topic này thôi. trơ trẽn quá nên mình đi chọc chơi, ai dè càng ngày càng có nhiều chứng cứ hay nên chọc mãi

bác cũng rảnh thật:D kiếm siêu cố phiếu đi bác chu kì tới giàu sang kiếm con g63 đi chơi gái cho sướng:D

hên xui thôi bác, có tài, may mắn nữa thì có được. nên giờ cứ đi phá nó cho vui đã

Chim yếu lắm

do ông lái yếu nên hô con nào sập con đó, hô con nào là con đó sập lợi nhuận. haha, lừa đảo mà. yếu quá

Covid như 2020 2022 thì DN nào chả LN thấp, chậm tiến độ chưa có DT
Gạo chưa ăn thì còn đó
Lo j
VC7 bán ầm ĩ rồi, yên tâm

haha vậy sao phải tung tin giả, sao hô giá rẻ nhưng âm thầm bán. tại sao

gạo chưa ăn còn đó. mấy con trước ông hô bán xong nhà, bàn giao xong rồi, quí 4 ghi nhận doanh thu lợi nhuận. kết quả ghi nhận doanh thu thật, mà không thấy lợi nhuận đâu. Gạo đâu, hay chuột gặm hết rồi. haha

Haha ai nói tuần sau, ai khẳng định tuần sau. Rồi năm sau không ra tin. Tung tin giả rồi còn cố mà cãi, rồi kêu bàn giao nhà hết rồi. Lợi nhuận khủng, mà sao lại lỗ vậy haha

1 Likes

Rồi sao vừa hô vừa dìm vậy bạn. Bạn hô giá quá rẻ để mua vào, trong khi đó bạn âm thầm bán ra. Đó là dự kiến à. Haha. Mình tưởng gọi là lừa đảo chứ

1 Likes