VC7 - "Địa chấn" mang tên AEON MALL - Hành trình siêu cổ 2023 2025 - Muôn đời thịnh vượng!

VC7 chạy khoẻ thiệt

1 Likes

Rung nhưng chiều vẫn tím :rofl:

1 Likes

Đang gom nốt Hàng ngoài
Hàng ngoài còn mấy nữa đâu bác
1 2 tr cổ là cùng thôi
BLĐ nắm nhiều lắm rồi khoảng 70%
Mà đây là Cty tâm huyết của Vợ chồng A Đức c Thu nên có lên 5x 7x 9x … thì cũng ko bán ra 1 cổ nào đâu. Bán là mất hết sạch. Mất hết các Dự án Khủng bao nhiêu năm công sức mới có được.
Mà bán lấy tiền làm j, tiền anh chị giờ có thiếu đâu.
Nên hàng rất cô đặc

target bao nhiêu bán bác hay đồng hành cùng doanh nghiệpD

1 Likes
  • aeon Huế có chủ trương đầu tư từ 2021, trước cả dự án VC7, chứ k phải vc7 xin được rồi aeon mới xây sau. Nên đừng nói đào trúng mỏ vàng :rofl:

Huế thì bán cho ai chứ, mấy dự án xum quanh còn chưa tiêu thụ nổi 30%, như khu đô thị Mỹ An, khu đô thị An Cựu, khu đông nam Thuỷ An vị trí trung tâm hơn còn ế đầy ra ở đó mà đếm cua

pro chứng khoán xin phep gọi cao thủ:D

Aeon Huế xin trước Vc7 bao giờ, cái gì không biết thì bạn không nên chém linh tinh :smiley:

1 Likes

Dự án BĐS nào vay Bank để làm mà ko phải chấp DA đó. Chả nhẽ tín chấp luôn à, Bank nào cho vay.
Khi mở bán thì sẽ giải chấp từng phần tương ứng với Lô bán đó.

Bác nên tìm hiểu kỹ trc khi phát biểu.
Mà đưa tin cũ rích. Hơi buồn

2 Likes

VC7 lần này có mua được 51% IUC không các bác?

1 Likes

Ngày tháng năm nào đây Cụ ơi?

1 Likes

Dự án đã bán bao nhiêu căn rồi bác, vay tiền làm dự án mà bán chậm thì sẽ bị giảm lơị nhuận do lãi suất. Bán ế thì còn lỗ. Chưa kể vay A làm B vay B làm C

Kính Cụ nhé

https://bqlkvptdt.thuathienhue.gov.vn/?gd=1&cn=97&tc=429

Cụ xem đủ 1785 trang này đi nhé
Cộng lại các căn đã bán xem dc bao nhiêu rồi nhé

Trứng đòi khôn hơn vịt, nói như đúng rồi vậy :)). Dự án VC7 ra từ 2019, 2021 đã phát hành thêm để xây dựng rồi

1 Likes

Aeon nghiên cứu đầu tư tháng 2/2021 thì đã khảo sát cả năm trước

Cụ thể bao nhiêu bác ơi

1 Likes

Aeon Mall làm ngày cáy đêm:

1 Likes