VC7 - "Địa chấn" mang tên AEON MALL - Hành trình siêu cổ 2023 2025 - Muôn đời thịnh vượng!

Theo tài liệu bác gửi thì giá vốn trúng thầu là khoảng 630 tỷ, diện tích xây dựng thấp tầng là 22.304m2. Em tính sơ chưa có các chi phí bán hàng, marketing thì giá vốn đất tới 28 tr/m2 à bác chủ top

1 Likes

Không biết giá mở bán là bao nhiêu, và đã bán được bao nhiêu thấy hỏi nhưng bác không nói

1 Likes

Bác tìm hiểu kỹ vào nhé.
Đối với tôi, chim lợn càng nhiều cho thấy có 1 lượng Cầu chờ chực mua giá rẻ rất lớn

2 Likes

Vậy à bác, ko thấy bác cung cấp thông tin, hay phản biện lại

Mình ko có thời gian
Bác đến Đại hội hỏi a Đức nhé.
Sau đó rồi quyết định mua bán.

Hôm nay mà xanh với tím thì em lại sai ấy mà :joy:

133m2 13,3xx tỷ. Tính ra là 100 tr/m2

2 Likes

1 Likes

1 Likes

Thế là được mấy căn rồi bác, tận 220 căn lận. Bác nên cập nhật ở giỏ hàng của đại lý.

2 Likes

Thật à bác. Em thấy khu Phú Xuân trung tâm hơn mà giá chỉ từ 50-70 tr

2 Likes

PHú Xuân gần Aeon mâll ko,?
Gần công Viên Hồ điều hòa ko?

Còn giá bán thì quá rõ còn j mà bảo thật ko với ko thật.
Ahihi

Mua bds bao giờ người ta cũng ưu tiên mua gần trung tâm hành chính, trường học bệnh viện hơn các khu vui chơi giải trí. Aeon mỗi tháng đi một lần còn trường học, hành chính ngày nào cũng phải đi.
Mà bác chưa trả lời dc câu hỏi của em ở trên

múc

3 Likes

Thế ông này không tính là 630 tỷ đầu tư nhưng xây được cả hệ thống hạ tầng và nhà 3 tầng lên à? Đầu chỉ có đất :rofl:

1 Likes

Nay mình vẫn tím được 5 em…VC7 có giảm nhưng tài khoản vẫn cứ tăng. :beer: :beer: :beer: :beer: :beer:

1 Likes

Con SIG bị sao vậy bác ơi?

Giá bán bác đã rõ chưa ạ?

Đại tiện luôn Bác ạ, xung quanh là công viên… quá đẹp…

1 Likes

Vấn đề là bán giá cao thì người dân mua mấy dự án trung tâm, rẻ hơn. Mà bán thấp thì lợi nhuận ít. Vì giá vốn trúng thầu cao