VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

Sắp tới mình khá bận chắc sẽ hạn chế lên diễn đàn. Chúc anh em giao dịch thuận lợi. Hôm nào xuống tàu VCI mình sẽ lên chốt ở trên này nhé mọi người. Khi nào hết bận sẽ lại lên giao lưu vs ae

7 Likes

Nếu ai theo dõi mình từ đợt bên f31x thì cũng có nhớ 1 lần mình tư vấn mua FLC ở mức giá 10.8 và bán ở mức 13.8 trong 1 tuần. Mình tặng lại cho ae thêm 1 mã BDS mà mình thây khá ổn nhé, mình nghĩ đợt này FLC sẽ tăng cao và bay xa đấy. Ae có thể cân nhắc nhé. Tuần này chắc mình khá bận, không trả lời từng người một đc. Nếu ae nào quan tâm gì cứ để lại cmt, có thời gian mình sẽ xem giup. Ae có thể theo dõi vào FLC nhé, không phải tự nhiên mà tây mua ròng gần chục phiên gần đây đâu. Quan trong lựa chọn điểm mua tốt thôi

12 Likes

Chúc bác mọi việc thuận lợi, nhanh quay lại với ae!

Mọi người nhớ là VCI còn khoản LN 500 tỉ chưa hạch toán vì BCTC Q1.2021 đẩy sang danh mục AFS. Danh mục các CP này tiếp tục tăng giá mạnh so với thời điểm 31/3/2021. Ngoài ra, VCI còn khoản LN từ deal Fecredit sẽ đc hạch toán trong năm nay

Deal Masan nữa ấy bác. Nói chung dài hạn ko lo nhưng ngắn hạn thì sợ áp lực chốt lời mạnh hiz, đó là điều e lưỡng lự

Ral - Cổ phiếu đáng bị tẩy chay thật sự bức xúc trước giờ đi công tác với bon BLD Ral.

5 Likes

Dạo này xem chị Hằng livestream nhiều tôi cũng bắt đầu bị mơ
Hôm qua mơ thấy họp HDQT với chị Phượng anh Hải, ac bảo không để 2 ngày nến đỏ liên tiếp trên đồ thì từ giờ đến ngày chia :))
Hôm qua đỏ rồi hôm nay phải xanh.
Mà trước chốt VCI phải 3 chữ số

9 Likes

Chợp mắt ngủ quên mơ thấy chị P bảo giữ hàng e nhé thứ 6 ra tin vui. Lại phải cố vào báo nốt tin rồi tắt máy ngủ tiếp. Anh e giao dịch vui vẻ nha
FLC cung bat dau chay nhu minh noi kia

10 Likes

Mong giấc mơ của bác thành sự thật ạ :v

1 Likes

Ơ chị bảo em là cuối tuần mà sao chi đăng luôn rôi

6 Likes

Tuyệt! Hôm qua e vừa bắt thêm được ít VCI. Chúc bác có chuyến công tác thành công nhé!

ôi trời, nhanh như chớp bác ơi!!
ae còn nhặt chưa xong, cớ sao đã ra tin thế này :((

Em họp thôi, nhưng các bác cứ hỏi cổ phiếu em không tư vấn được vì em đã tư vấn la phải xem chuẩn chỉnh mọi thứ chứ e ko nói xuông. Làm việc giống chị Hằng, nói co sách mách co chứng, nằm mơ phải rõ ràng. Chứ có di đâu xa đâu. E ko thich làm vc kiểu qua loa, nói chung chung. Nên e bảo thế. Chứ em đang hop ở đây thôi

7 Likes

Bác phải dùng lệnh MP.

Đúng là bái phục huynh đài @dnloc83 :smiley:

Hqua bác nào mất hàng thì xin lỗi :frowning: Hôm qua bác nào nghe em lên tàu thì chia vui. Sếp em bảo còn 9 phiên chắc là ko có phiên nào đỏ đâu. Sau chốt tăng trần thêm 2,3 phiên nữa cho ae ấm lòng và có tí tài chính hiến máu cùng vn và euro hè này =))

11 Likes

ko ý e là sao tin ra nhanh thế
còn đang mải gom tiền nhặt hàng giá rẻ nốt.

VCI lái đánh đẹp thật :smiley:

2 Likes

=)) Hôm này team DVC ăn lãi mỏng chốt lãi VCI. Bảo sao team các bạn ý đánh IJC trần 1 phiên ăn xả vào đầu. Đấy tư vấn có tâm vs ko có tâm chực ăn phí của khác nó khác nhau chỗ đáy các bác a. Em chả quan tâm đến phí đâu nhưng phải nâng tầm mình lên, ai là người đc mình tư vấn chứ không phải ai là người mình bị tư vấn :)) Mong các bạn team DVC thành công hơn trong nhưng deal sau
Hãy chứng minh trình độ bằng cách tìm ra những con hàng bao thanh khoản. chứ đừng chơi những con hàng thanh khoán ít, có đội lái, chả biết đâu mà lần, ae lại toàn đổ bô nhau. Mệt lắm

9 Likes

FLC khả năng hnay tím :grinning:

1 Likes

Vâng FLC em nói từ tối qua. Dòng BDS năm nay khả năng FLC dẫn sóng nhé. Nhưng e ko vào vì sao các bác cũng biết rồi đấy.

4 Likes