VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

giờ này còn điểm vào ko bác ?

Em vào từ 65-70 rồi, Nhưng kỳ vọng của em thì bác đọc ở trên nhé, cứ đỏ mua xanh bán thôi thoải mái vào
Yên tâm VCI cực cô đọng chắc tay

8 Likes

Anh em cung vuot len dinh cao moi nhe, ngan han se la 85-86. Nhung trong thang nay se cham 100 truoc chia 1:1

7 Likes

Nay e mua thêm đây.

1 Likes

Cu yen tam ma chien, sieu co phieu da vao uptrend mua diem nao cung thang
Chia 1:1 o muc gia 80 thi cp ve 40, qua re cho 1 cp tai chinh tot va nhieu deal ngon nhu VCI

8 Likes

Thị trường vẫn đang uptrend dài hạn, có điều chỉnh thì cũng là cơ hội lên tàu cho ae nhe, mình thi ko quan tâm lướt lát lắm nên cứ mua và nẵm giữ, chỉ bán ra sau khi đạt mục tiêu. Trong uptrend thì đỏ mua xanh bán la thắng ae yên tam
Hom nay nuoc ngoai ko ban ra them nua ma chi mua vao, tin hieu tich cuc, chac la tin chia 1:1 sap co roi

8 Likes

VND ra tin chốt trần luôn, mà VND là phải mua 1:1 tức là phải nộp thêm tiền
VCI là cho 1:1 ra tin thì trần bao nhiêu phiên đây ?
Ae chờ gì nữa nhỉ :)) chờ nó lên 100 rồi mua ah

5 Likes

đã full hàng đợi lên thôi cụ, đang hóng topic NHA cười sặc

Thoi cung mong bon no danh len cho ae thoat hang, me cai hang chi so kem ca hang Quyet coi ma chung no bom thoi vl @@ xong toan may thang ban hang da cap vao ho voi nhau.

5 Likes

em có cash đây rồi. từ phiên mai e nhập VCI.
cám ơn bác đồng hành dẫn dắt topic ạ :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Ủa tưởng bác bán lâu rồi chứ, HAX bác đã bán chưa ?

3 Likes

dạ HAX e chia bán làm 2 đợt. hôm nay khi chart HAX xấu em bán nốt 1/2 số hàng còn lại.
ABB e cũng xuống tàu hôm nay.

P/S. Bác chọn thời điểm bán HAX tuyệt vời thật. hôm nay nến HAX có phải là mô hình 3 con quạ không bác? e nhận thấy lái đánh phũ để đòi hàng. lần gần nhất lái phũ thế này là giá tụt dưới ma50 tận 2 tháng. thế nên e trả hàng lại cho lái, lấy tiền để mua VCI ạ.

2 Likes

Minh khuyen ae ban het tu luc 27-28 sau chia roi ma,
Neu ban o diem nay thi lai ko cao lam, nhung thoi chac van lai it nhat 30% roi
VCI mai cho gia do thi mua bac, ko can phai voi, nhung chac ko xuong duoi 77-78 dc dau

8 Likes

SSI lên tiếng :)) trong top 4 ko con nào ngon bằng VCI luôn

6 Likes

Mô hình 3 con quạ là thế nào vậy cụ?

bẩm cụ, 3 con quạ đen là 3 nến giảm thân dài liên tiếp nhau, hay xuất hiện trong trend tăng. gióng lên hồi chuông cảnh báo đảo chiều từ tăng sang giảm.
em kết hợp với Bollinger Band 20 thì thấy giá cao vượt mạnh dải trên, hôm sau thì tụt xuống dưới dải. đây cũng báo hiệu xu thế tăng đã hết xung lực, quay đầu giảm.
Kỹ thuật xấu, thêm yếu tố dịch dã FA không hỗ trợ nên em ra hàng :face_with_head_bandage:

1 Likes

Tks dnloc83

Cảm ơn cụ. Em mới chơi nên trình độ PTKT kém lắm, toàn đánh theo cảm hứng. Có em nào ngon nhờ cụ phím em với nhé! :star_struck:

1 Likes

Vang ko co gi a, dong gop dc gi cho cong dong thi e cung het suc minh

5 Likes

Dang le bac phai nghe em ra hang tu cach do 3 phien :)) Khi ma FA + linh cam cua nguoi song sot tu nam 2006 den gio no cung se khac bac nhe

6 Likes