VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

https://f247.com/u/dnloc83/messages

1 Likes

Nay em nhập thêm 30.9, còn e cũng ôm sẵn từ trước. Nay ra tin nó chạy tít :smiley:
Oh, ra là anh là bị cách ly F… ạ

bác giữ thật kỹ cái link này cho em. không được làm rơi đâu đấy nhé :))))

2 Likes

A không bị cách ly, :)) nhưng trước a đi nhiều bay nhay nhiều.
Giờ nươc mình hạn chế đi lại ý em. Nên a mơi dùng máy tính nhiều hơn thôi
Xong chán ko làm gì mới mò vào forum này vs mọi người
Không sau giờ giảng đạo a toàn chơi game với xem phim thôi
Uh nếu mua thêm thi được, chứ hôm nay mà mua mới thì điêm mua ko tốt lắm.
Hôm qua mua mới thì ổn hơn
Chắc em gái cũng học ptkt mới đánh ah

2 Likes

Cảm ơn bác, nhưng vẫn bị trôi mất tin nhắn của một số bác, khổ tính em hứa giúp ai mà bị quên em ấy náy lắm nên đang mò lại để xem có sót ai ko. Chứ trả lời ng này ko trả lời ng kia em áy náy bác ạ

3 Likes

Ah đây mới nói bác ý đã thả tim @Linhleo2008 bác nhắn lại cho em với, tin nhắn của e vs bác mất đâu hết, em đang tìm để bảo tứ vấn danh mục cho bác. May quá bác lại thả tim

3 Likes

Bác chú ý vào chỗ e khoanh màu TÍM
bước 1. bác ấn vào tài khoản của bác (góc phải trên cùng)

bước 2. bác ấn vào biểu tượng "đầu người"
bước 3. bác ấn bất kỳ vào đâu cũng được “tóm tắt” “hoạt động”…

bước 4. bác ấn vào “tin nhắn”, sẽ ra đầy đủ cho bác thấy nhé.
image

dùng cách trên mà chưa thấy được toàn bộ tin nhắn thì e chưa biết phải xử lý thế nào. có thể do số lượng tin nhắn của bác nhiều quá, nên một số đã bị cho vào mục “Lưu trữ”

Pic này toàn anh em thiện lành nhỉ? Chả thấy ông nào vào chửi nhau cho xôm tý. Toàn phải đi pic khác hóng :joy:

1 Likes

Vâng nhiều mà, nên e mới áy này không trả lời hết các câu hỏi của mọi người là em ko yên tâm bác ạ
Thế mới phải tìm

3 Likes

:)) Bọn côn đồ hung hãn nó sợ em lắm rồi, dám vào đây mà phá em cho chúng nó hết của làm ăn luôn
Bác lại kick động bạo lực rồi
Topic của em chỉ có kiếm tiền với tấu hài thôi :))
Còn muốn đọ trình độ thì chỉ có em đi quét rác thôi chứ đứa nào vào nhà em phá đc ạ
Em làm gì cũng phải mục đích rõ ràng bác ơi
Ko giúp được ai thì cũng phải có kiến thức, chia sẻ niềm tin, lạc quan yêu đời. Chứ hô hào up bô thì xưa rồi bỏ qua đi :))
Giờ em mới chú ý, đi các nhà khác thì toàn các mã tăng trưởng 30-50%/1 năm
Còn em thì toàn 1-3 tháng
Hình như em đi hơi nhanh so với mặt bằng chung, Chắc phải sửa lại thôi không ae chửi chêt

7 Likes

anh tìm được hết tin nhắn chưa?
e sn90 gọi luôn anh em cho nhanh ạ =))

1 Likes

Chưa bác ạ, nhưng em nhắn lại cho bác ý rồi, mong bác ý đọc được.
Cảm ơn em, em ở chỗ nào HN thế, lúc nào ranh ae mình giao lưu

3 Likes

trước em ở ngõ gốc đề minh khai anh ạ, gần chỗ anh.
e vừa chuyển về hồ tùng mậu tháng 5. vâng anh, sau dịch ae giao lưu nha anh, e mong ngóng ^^

1 Likes

Okey em, mong sớm hết dịch ae gặp nhau giao lưu, cảm ơn em tin tưởng ủng hộ anh từ 318 qua đến đây :))
Nếu khi nào anh có thời gian mở room zl thi em qua ủng hộ nhé.
Hình như ngày trước em rủ anh qua bên room VGT xong anh có nói 1 câu là VGT ko vượt quá 18 được đúng không nhỉ ? Hồi cãi nhau với con cá mập ý ?

5 Likes

Em cũng là người đầu ủn mông Bác đấy nhé. Cho nên làm gì Em cũng xin 1 slot ạ :smiley:

1 Likes

dạ, chắc chắn rồi anh. nếu có room zola e nhanh chân xí mặt tiền.
e với anh trao đổi tin nhắn xoay quanh đa cấp cổ phiếu, và các mã siêu phẩm anh cho em, chứ chưa bàn về VGT bao giờ anh ạ. bên 318 anh mới cho e mã HAX xong phát là nick anh bay luôn đó =))

Yep, cảm ơn em :))
Những ngày đầu vào đây nói chuyện a chỉ xác định là chiến đâu với bọn up bô lùa gà thôi
Không nghĩ lại làm cái room vui tnay
Yên tâm những anh em trong này a support nhiệt tình luôn
Tư vấn đảm bảo ko bao giờ để a em thấy màu đỏ trong tài khoản
Còn ae mua ngoài hay tnao thì a ko đỡ đc nhé :))

4 Likes

=)) Ah a nhớ nhầm @Lavender mới là người a bảo, bác ý rủ a qua topic VGT a mới bảo VGT ko lên được quá 18, thấy hôm nó lóp ngóp lên trên 19 cái bi đạp tơi tả
Bên f318 giờ chắc có ma vào nói chuyện
Bên này du sao min mod cũng xanh chín hơn, thích thì nói rõ quan điểm, đúng sai rõ ràng chứ ko nói ko rằng xóa bài xóa nick là ko đẹp rồi

3 Likes

Em đang chốt và rút dần tiền rồi Anh nhé. Lần này trở đi Em chỉ 1,2 mã. Không mơ màng chân dài khác nữa Anh :smiley: