VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

Vâng bác, em ít tuổi hơn bác, có gì em nhắn tin xin bác lời khuyên

Chúc mừng các bác đã theo em từ sáng hôm qua đến giờ ạ
VCI và DGW đều tăng trưởng vựt kì vọng đúng không ạ :slight_smile:
Mong là có bác nào nói broker chỉ đọc bctc thôi thì biết gì có thể nghĩ lại về câu nói của mình chưa a :))
Các bác muốn em tư vấn gì cứ inbox e nhé. E sẽ trả lời ko bỏ một ai a

7 Likes

Trong cuộc sống này anh hay em không quan trọng bác dnloc83 à, bác có tấm lòng rộng mở, chân thành, hướng thiện cùng tài năng của bác khiến em thấy ngưỡng mộ và học tập!

3 Likes

ôi hết phiên vào ngó lại account lại tăng à. Thôi, ace nghỉ ngơi xem đá bóng cổ vũ Việt Nam. Thứ 2 ad Lộc cho quà :))

4 Likes

Không phải đâu, bác 2020 lập ra, nhưng hai ông @anhphancong@TheOptimus vào líu lo suốt. :grin: :grin: :grin: Tôi cũng đu đỉnh một ít VGT, giờ về bờ rồi, sang tuần xử lý nốt.

1 Likes

Em không phải người mê tín,
Nhưng em có 1 niềm tin tuyệt đối vào lẽ phải, vào sự trung thực.
Sống tốt ông trời ắt sẽ ban ơn
Em cũng ko nói đạo lý bao giờ, nhưng em sẵn sàng chiến đấu 1 mình với bọn lừa đảo, lừa dối nhà đâu tư
Em trải qua nhiều thăng trầm rồi, nên rút ra là gì. Sống tốt di, sống thật đi, ai cũng có sô phận cả
Em tin là trong topic này anh em nào cũng được em tư vấn DGW vs VCI nhưng không phải ai cũng allin hết như em, vì giàu ngheo mỗi người mốt số
Nhưng em tin chắc chắn 1 điều là không 1 nhà đầu tư nào có thể than phiền em về thái độ và sự nhiệt tình của em trong công việc cũng như cuộc sống
Thị trương giảm 40 điểm em ko dám post lên đây sợ lộ tài khoản nhưng tài khoản khách của em xanh đẹp
Các bác nhìn tài khoản em post trên kia thì biết. Các bác theo em ko ít thì nhiều, tâm lý và sự tự tin của các bác cũng sẽ khác so với thị trường đúng không a ?
Mà em tự tin nói luôn em làm vì cộng đồng vì em ngứa mắt bọn hô hào lùa anh em vào bẫy thôi.
Còn em đã tư vấn thì mã nào cũng xanh chín luôn
Em chơi với thị trường còn thắng nói gì dăm ba cái đội lái
Em chỉ ko ăn được kiểu 10 phiên trần liên tục thôi chứ tăng trưởng hàng năm liên tục thì em xin lỗi chưa bao giờ e ko dạt cả
Chúc mọi người cuối tuần hạnh phúc, vui vẻ bên gia đình
Và mỗi lần vào nhìn danh mục của mình thi nhớ tới e nhé :)) hê hê
Mong các bạn đừng chơi kiểu danh mục 1001 mã nữa, không thắng được đâu.
Chơi ck giống yêu vợ mình ý, hãy yêu 1 người theo 1000 cách chứ đừng yêu 1000 người theo 1 cách ạ

14 Likes

Chúc Anh và các Bác cuối tuần vui vẻ. Việt Nam 2- 0 Mã Lai . Các Anh Chị Em biết cuối tuần tích thêm tiền để thứ 2 làm gì rồi phải không ạ :smiley:

3 Likes

A thích phải 5-0 cho bọn mã nó bớt hót đi :))

4 Likes

Rất thích quan điểm sống của bác. Khi nào mở room ■■■■ cho em 1 slot nhé bác :star_struck:

1 Likes

Trận này chỉ có 2 khả năng:
1: Việt Nam thắng
2: Malay thua

1 Likes

Ôi tưởng gì đơn giản bác ơi. Em bận việc chứ mơ room ■■■■ 1 phút mốt

3 Likes

Thế lại nhân đôi tài khoản phải không Anh :smiley:

Dạ em lót dép chờ bác :grinning:

=)) Em mà tin anh thì 1 tháng qua từ hồi a tư vấn HAX em phải nhân đôi tài khoản rồi đúng ko ?

3 Likes

Anh đừng nhắc tới độ ngu và lì của Em cho mọi người biết đi ạ. Hẹn các Anh chị em hết dịch gặp mặt ạ :smiley:

1 Likes

Giờ mới rảnh rỗi ngồi xem, thấy hình như em vào đây cũng lại lập kỉ lục về số lượng like với theo dõi như bên F318 hay sao ý. Mấy ae được thả tim trên kia mất thời gian khá lâu. Mà em vào đúng 1 tháng lên top luôn, Cảm ơn quý zi đã thương yêu và quan tâm em. Em nguyện sẽ hêt lòng vì cộng đồng ạ

13 Likes

Nét luôn anh ạ. Baoh hết dịch, mấy ae qua quán anh ngồi lai rai ạ.

1 Likes

Đúng thứ 3 tuần này e mới vào VCI định kiếm tí sóng cổ tức con này nên mới biết tới room này và anh. Đáng nhẽ nay hàng về là bán được rồi đấy, những nghe lời anh chia sẻ e giữ lại đồng hành cùng anh và mọi người ạ. Trên này cung nhiều room hot nhưng độ chục bữa chửi nhau ỏm tỏi, room mình hiền hoà gê :))

Chốt vụ off nhé, ai đăng ký thì IB cho cụ @TheOptimus để lên danh sách. Thời gian thì lúc nào hết dịch sẽ tính và sẽ thông báo sau. Địa điểm thì quán của cụ @dnloc83 nhé! Tks All!

7 Likes

Họ lục đục chửi nhau vì thuyền trưởng không định hướng được tương lai em ơi
Còn anh thì hay nằm mơ gặp chị Phượng anh Hải nên thấy anh chị bảo nắm di em cuối năm nhân đôi tài khoản
Nên thôi a chả nhảy nhót gì nữa cả
Còn tùy mọi người anh bảo mọi người lên tàu giá 65-70 giờ ai xuống tàu cũng được, ai tin yêu nghe theo anh đi tiếp cũng đươc
Vì trên con đường này a còn bonus nhiều mã cho anh em choi mà
Thế nên lo gì đâu em
Topic này mà được đổi tên thì a phải đổi lại là siêu tư vấn chứ ko phải là siêu cổ phiếu nữa :))
Anh đố ai vào đây bắt lỗi được anh tư vấn đấy
Mình đã trung thực làm việc hết tâm, hết sức thì chả sợ gì
Việc còn lại là do ông trời em nhé
Còn anh tự tin về chuyên môn của mình luôn nhanh cho vuông
Giờ mà đem mấy cái đương MA50 với 20 10 ra nói với anh em có ng biết có ng ko
Thà thôi mình tự phân tích, chốt lại 1 câu anh em đồng lòng tin tôi
Tôi làm hết sức có thể để anh em có lãi thế là xong
Tàu nhẹ nhàng lăn bánh, anh em vui vẻ ai cũng có quà, lên sau lên trước ai cũng vui
Ko trách ai được cả

14 Likes