VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

Haha kệ e đi ))

Ma mày thấy khong đến như mày, a còn chả biết tnao, chỉ nói chuyện vài câu a đọc vi luôn mày là người thế nào
Ở diễn đàn này nhiều anh chị nói chuyện hai ba câu với a xong bảo oh sao em biết
Vì a là người từng trải, logic nhanh. Thế mới hiểu doanh nghiep mơi đi tư vấn được chư
Mà a tính nói thẳng vào trọng điểm không kiểu nói ỡm ờ dấu diếm
Thế mới làm dược môi giới em ơi
Có doanh nghiệp nó thuê a đi đánh giá 1 thằng khác để mua lại. Xong thăng kia mời a đi chơi nhờ nâng bi a về mẹ luôn. Thế mới làm đc nghê em ạ

5 Likes

Mã e bảo a ý chắc 24 25 có thể vô dc a nhỉ . Theo dõi trong tuần sau thôi. E thấy lực mua mã đó vẫn ổn

Nó tích luỹ 6 tháng lận , dịch mà vẫn kinh doanh tốt ghê thật

Ma nào em ?

1 Likes

Dpr

DPR lấy đâu ra giá 24-25 ha bố

1 Likes

Mình ở HN bác à. Vâng, cách làm ở HN và SG khác nhau nhiều. Một bên tư duy tư bản, một bên tư duy quan hệ :slight_smile:. Như mấy bác SG trên nhóm F247 và F31_9 cũng nhiệt tình chia sẻ.

1 Likes

Ý e là ngày 24 25 trc họp cổ đông á . Bên đó họp 29/6

Ah, gia cao su đang tăng mà em, dịch thì giá hàng hóa sẽ tăng nên nó tăng la bthuong
Mà hình như Bcs cũng tăng giá ý :))
Còn mua thì mua tầm này là được rồi

3 Likes

Thấy bác ấy tả xung vào NHÀ mà phang cả thầy lẫn tớ là biết bác ấy ngầu thế nào :slight_smile:

Nó mới tăng 20% e thấy nó vẫn dư sức lên đc 20% nữa ))

Bác ơi, bác còn chưa biêt vụ em ngăn quả deal của bọn tây nó nhờ em check, 1 bên trên sàn định bán lừa như kiểu BII ý
Xong lúc họp em đưng mẹ dậy nói thẳng là các ông lừa vl ra. Bọn nó tí đánh em, e lại sợ quá gọi ngay mấy anh bạn thân người chả có gì ngoài rồng phượng lên ngồi. Bọn tây nó còn tái mặt
Cái deal dấy hơn chục triệu usd
Mà thôi có doanh nghiệp lên sàn nên e ko tiên nói tên. Dăm ba cái bọn giang hồ mõm em sợ gì
Em dám công khai danh tính luôn ở đây chú nào thích đến cho cái hẹn luôn, em làm đúng không làm sai nên chả sợ. Đen trắng em quen cả mà.

6 Likes

Anh Lộc ơi. E có 1 thắc mắc là DGW tương lai gần ổn vậy. Thì mã FRT thế nào anh? Cũng là bán lẻ điện tử. Giai đoạn rồi FRT bị đè toè đầu.

Bỏ qua FRT đi em, giờ chưa phải thời nó đâu. Nó đang bị đầu tư trong hoang loạn đấy.

4 Likes

Cảm giác của tui là BII có thể nhìn vậy mà không phải vậy nha bác chủ thớt ơi, tui vô trang của họ đọc, nếu trình lừa mà được như vậy thì thượng thừa rồi. Để thời gian trả lời :slight_smile:

E hỏi ngu nốt đầu tư trong hoảng loạn là gì vậy anh? Là blđ đang mất phương hướng phát triển ạ? Đầu năm mọi người trông chờ chuỗi Long Châu lắm, nhưng bây giờ hụt hơi.

Ah không ý em là BII cũ cơ =))
Không phải bây giờ

2 Likes

Thì đấy, FPT nó nhiều tiền đầu tư linh tinh không trọng điểm, Long Châu thì vất vưởng
Nó ko có yếu tốt đột biên em.
Em mua mấy thang đáy mất thòi gian bỏ mẹ
Khi nào FPT nó chán nó đàu tu bài bản tính sau

4 Likes

Hi hi tui vô trang họ thấy rất có triển vọng và bằng trực giác tui nghĩ là họ tiến xa. Họ chuẩn bị kỹ và tầm nhìn ít nhất 20 năm bác ạ. Tui có đọc về danh sách mấy bạn trong ban lãnh đạo, họ đã chuẩn bị cho công ty này từ 15 năm trước rồi