VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

Tôi cũng đang kì vọng vao ông Nhân đó đây, theo tìm hiểu thì bên đó là doanh nghiệp xk gao dứng sau mỗi LTG thôi
Nhưng hôm thứ 6 vừa rồi có quả scandal cổ phiếu ông Nhân toi chưa hiểu ông ý tnao mà không tiếp tục phát triển BII nữa
Lại về AGM
Để xem thời gian tới tnao tính sau
Nhưng đấy là trong quá trinh theo dõi doanh nghiệp trước khi mua của tôi đó

4 Likes

à nhân tiện nói về VIX, nếu mấy bác lái tình cờ vô đây đọc nghe danh bác chắc cũng vãi ra quần nhỉ hi hi. Biết đâu tụi mình nói chuyện chơi này nhưng lại thay đổi cả nhịp chơi cũng nên :stuck_out_tongue:

Cũng có thể bác ạ, vì họ sẽ thay đổi chiến thuật
Thế nên em mới bảo chỉ chơi 10-20% nav la vi thé
Còn không em đã allin như VCI vs DGW rồi

2 Likes

Bác nhắc LTG làm tui buồn, LTG là một trong số ít mà tui thua mất dăm chục triệu hi hi. Không phải tui không tin và không dám theo mà vì tui nghĩ rút qua mua mã khác hiệu quả hơn. May là tui đúng :slight_smile:

1 Likes

Năm ngoái em làm cái deal LTG được 50% sau 6 tháng luôn :)) ngon khong
Cho khách vào toan 18-20
Xong bảo các bác đi ngủ đi, mấy tháng nữa dậy giờ họ vẫn giữ

3 Likes

a lộc đánh giá tn về con LTG ?

LTG ngon e nhé, nhung mà a ko quan tâm nó
Vì tỉ suất lợi nhuận mang lại ko cao bằng mấy hàng a đang chơi :))

2 Likes

Tui đi đổ vỏ cho bác đó hu hu

=)) bác đen thôi, lúc đấy chưa gặp tôi

2 Likes

thứ 2 e sẽ canh giá đỏ vào DGW, 3th sau k có qà sẽ đến ăn vạ anh​:rofl::rofl::rofl:

Em lăn cả người vào anh a =))

2 Likes

chắc ăn vạ trc cửa nhà:joy::joy: a ơi con vci canh giá đỏ vào mới đc k? và 21/6 là ngày k hưởng quyền thì 18/6 (thứ 6) mua vẫn đc hưởng chứ nhỉ? sao a nói t6 giá đã đieu chỉnh nhỉ

Thi thứ 6 nó giảm nửa giá mà e

2 Likes

Vậy mình nên bán VCI vào thứ 5 hay thứ 6 thì tốt hơn ah

Uh bác, bác bán vào thứ 5 đi và thư 6 mua lại, nhưng khả năng thú 6 phải đua trần với bọn tây lông nó mua 2.5tr cổ đấy :))

4 Likes

Trần thì mua cũng tốt hay sao, hay là để thứ 2 mua lại. Mình lại sợ thứ 2 Trần tiếp thì chỉ có khóc thôi

Tốt nhất là 50% vốn lăn chốt còn nửa rút ra . Để tìm cơ hội mới. Nếu ko có thì chờ vci chỉnh sau sóng tăng vô lại cũng đc

2 Likes

Em nghĩ t6 thì cứ lệnh ATO thôi anh nhỉ? :grinning:

Chúc em may mắn :))
Hên xui a ko rõ lắm nhé, cái này phải sang tuần a mơi nói dc

5 Likes

VCI sẽ tăng sốc hơn VND ))

1 Likes