VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

Hnay bên ngoại nó đẩy giá lên . Hì mình cứ ngồi im thở nhẹ thôi. Giá trị cp mình đang nắm là tốt nhất trong dòng ck rồi hi

1 Likes

Huhu, em mất 1/2 hàng giá 95 cụ @dnloc83 ơi. Ai lấy trả lại cho em mauuuuuuuuuuuu

2 Likes

bắt được 1 ông trớ sớm đây rồi.
2 cốc anh nhé. cap màn rồi khỏi chạy =))

1 Likes

Em có hứa giữ đến chi chia đâu cụ nhở? Đạt target là cứ theo lộ trình mà bán thôi, sao lại có 2 cốc ở đây nhể? :grin:

1 Likes

Nhìn VND mà làm gương :))
Thôi ko sao, bán di rồi thứ 6 mua lại nhé, VCI sau chia lên 80 đấy =)) liệu mà làm

5 Likes

Vậy là Bác chưa đủ tin tưởng rồi. Tội này đáng phạt, ko đáng thương đâu :joy:

1 Likes

Em còn hiểu doanh nghiệp của anh hơn cả a luôn a tin không :))
Thế nên em chưa biết a làm gì e đã bảo bán hết đi allin vào CTR dấy

4 Likes

Em chốt bớt lãi để hôm sau còn có xèng tham gia vụ off bác ơi. Cầm lãi đời đời ấm no :sweat_smile:

1 Likes

Vietel khoẻ nhưng nó vốn nhà nước. Mỗi bước đi đều được nhà nc định ra sẵn . Lúc nào cổ phần hoá e nghĩ mới hoá rồng được . Chứ giờ vẫn chỉ như chú rùa thôi .

1 Likes

Hôm đó Phạt là tự giác. Anh em không phải nhắc đâu Bác nhé :joy:

1 Likes

Em nghĩ sai rồi đấy, riêng CTR nó khác nhé

1 Likes

Vâng bác, T6 em đu giá tím luôn! Cũng do em full cổ rồi nên muốn rút cash về bớt để tránh rủi ro chung!

A tưởng chú lấy tiền về chờ mã BDS a nói =))

1 Likes

E bảo rùa là @@ tiến nhưng nó chậm ý. E xem viettel mà mở rộng nhiều thị trg bên nam mỹ vs châu phi . Thêm 5g

1 Likes

Hí hí, 80% lý do là thế. Cứ chuẩn bị sẵn để bác hô cái còn có mà múc, không lại phải về trộm két vợ mệt lắm. Toàn phải cho nó uống thuốc ngủ mới dám hành động :grin:

1 Likes

Lên đây là để học hỏi mà bạn. Mình không phải dân tài chính, nên càng nhiều góc nhìn về 1 DN càng tốt. Mình cũng không đầu tư theo tin đồn :slight_smile: 1 năm chơi 1 -2 mã cũng được vì không đặt mục tiêu lãi bằng lần mà quan trọng là học được cách chọn cp tốt, đinh giá đc DN, điểm mua bán phù hợp.

Thế thì mời anh về với đội của em.
1 năm em đầu tư tầm 4-5 mã là cao
Còn tùy vào mỗi năm mỗi khác mà em có tư vấn riêng từng năm
Những điều bác cần học thì em có cả :))
Em ko nhay ra nhay vô mệt mỏi lắm

4 Likes

Dạ Em có nhắc Bác câu nào đâu ạ? Em đang trêu đùa cùng Anhphancong đó chứ Bác ?

1 Likes

sorry bạn :slight_smile:

1 Likes

Rất vui được gặp Bác nếu off :grin: