VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

VCI càng chê nó cao, càng nghi ngờ nó càng lên :)) Vì sau chia mà giá 50 thi lại là quá rẻ cho siêu phẩm của năm
Kỹ thuật đặt lênh mua của VCI gọi tóm tắt là : Chúng mày bán đi, tao mua hết
Mức giá thứ 3 luôn la 1 lênh gom khủng. 2 mưc giá sau thì ít hơn nhưng giá luôn rất cao. Khiên tâm lý bên bán bị lay động, chùn tay khi bán. Còn dám bán là dám mua :)) mất hàng đừng trách

6 Likes

VCI chạm mốc 95, chính thức không khuyên nghị mua nữa, chỉ khuyến nghị nắm giữ và nằm hưởng.
Sau chia khả năng về 50-55
Anh em giữ chặt hàng chờ 1 pha bứt tốc lên 70 rồi bò lên 80 nhé.

6 Likes

DGW đang giảm có nên mua vào hôm nay ko bác

Ok ad, vậy em mua DGW và sau chia sẽ vào thêm VCI :slight_smile:

Mình đã trả lời vấn đè này và phân tích cho ae hiểu ở bên topic kia, bạn qua xem nhé

2 Likes

Cho em link ạ

1 Likes

Bác cho em hỏi phát hành thêm VCI bán với giá mấy với ah? Tại em ko có nhiều tiền nên đang cân nhắc t5 bán hay hold. Nếu mua pht thêm thì còn phải xem có đủ tiền mua ko? Và bác biết nếu mua bao h phải nộp tiền ko ah? Cám ơn bác.

VCI nó cho bạn mà, bạn có phải mua đâu :)) ơ kia

2 Likes

Vậy thì cứ hold 2 die thôi bác nhỉ.
Em lại tưởng họ pht thêm kiểu giá 10k, giống kiểu flc nên mới đang bảo cân nhắc lăn chốt.

Vâng hold thôi, có lãi 30-50% thi bán được rồi hold tu die nhỡ 10 năm nữa có bão tài chính em nó về 10 thì bác trách em a =))

3 Likes

bác chịu khó lội mess ở trên anh Lộc có tư vấn vốn thế nào thì nên lăn chốt hay không. để bác ấy gõ lại cũng mệt :)) vốn dưới 1 tỷ thì thứ 5 bán thứ 6 mua lại (đỡ chôn vốn), còn ko thích bay nhảy thì ôm khư khư cuối năm nay.

4 Likes

Lỡ ga 1 VCI, chờ ga sau VCI để lên tàu cùng bạn. CSC mình thích nó cũng chạy mất nên bỏ qua, chắc là Ecogarden sắp mở bán nên bị

Thanh khoản yếu lắm a, a cẩn thận CSC dừng vào, dễ leo cây lắm, mua CTR tốt hơn a ơi

1 Likes

Ok Em. Anh bỏ case CSC rồi. Hôm nay anh đã lên tàu CTR và DGW :slight_smile:

Anh ơi em tư vấn ngành gì chả được. Em tư vấn cho a tăng trưởng, gỡ bơt phần thua đi
Khi nào có lãi thì ae nc tiếp. Còn đừng bao giờ hỏi em là a đinh đầu tư 5-10 năm nhé
Chỉ có bọn DC hoăc mẫy quỹ bên e nó mơi có cái ctrinh đó thôi

1 Likes

)) haha giờ mới gd có 1tr2 khả năng cao nhiều ông đang theo dõi mai vs thứ 4 lại đổ máu thôi

VCI có khả năng chạm 100 trong tuần rồi
Tất cả mọi dự tính đều thành sự thật

8 Likes

E nghĩ mai trạm 100 rung mạnh lắm. Và các quỹ cũng ko mua đuổi nữa. Trc chia 100 là đẹp lắm lắm.

Quỹ nó không mua em nhé, Sau chi nó mới mua, mà mua điên cuồng luôn
Đấy mới là cái uy tin của chi Phượng
Luôn đảm bảo cho nhà đầu tư nhỏ lẻ an toàn nhé

3 Likes