VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

2 Anh Em mới đầu tranh luận rôm thế, mà giờ đã bị khuất phục :joy:

Ông tự kéo lên mà đọc ông nói ba lăng nhăng về mấy cái ở tít tận mỹ ý mà nó có áp dụng được đéo đâu
Tôi tưởng ông dở hơi đinh nói nhưng thôi nghi bảo chắc thăng nay đọc nhiều hơi lú. Nc tiếp xem tnao
May mà dúng a nghĩ, mày cũng tiep thu nhanh chịu thay đổi

1 Likes

Ak . Tại e mới tìm hiểu về lạm phát Bên mỹ
Nếu mỹ cứ bơm thì china nó sẽ thu gom hàng hoá đẩy giá nvl phải ko )).

Hôm đó lạc đề hehe

Muộn rồi ace cứ giao lưu nhé. E nằm mơ trc đây

Bạn ngầu thật. Nhưng đúng là nhiều DN lên sàn lừa đảo, chỉ khổ F0. Bác đang giúp được cộng đồng.

1 Likes

Em ngầu gì đâu ạ
Em nghì minh có kiến thức lại bị cái lũ vô học nó xỉa xói nên em cho chúng nó hiểu người có học và hiểu biết chơi ck tnao thoi
Tại chúng nó đen đụng em nên em chạm luôn
Em thấy em giống chị Phương Hằng :)) cùng 1 kiểu làm trong sạch cho xã hội

6 Likes

Có Tâm Ắt Có Tầm

Phần mềm theo dõi dòng tiền đội lái , NĐT lớn miễn phí :

Link đăng ký miễn phí: https://topinvest.vn/register-ECTM.html

Add Za.Lo để được kích hoạt miễn phí : 0868650703

Vậy là VCI đã đi được 1/3 quãng đường với 1 game siêu dài cho năm nay.
Sang tuần hi vọng em nó sẽ chạm mốc 3 con số trước khi chia 1:1

6 Likes

Theo như e tìm hiểu thì ông tô hải ng nắm 30% vốn bản việt , là chủ tịch hđqt bên IDP . Bản việt nắm 15% nếu năm nay chia côt tức bằng tiền mặt 50% với 8,841,820 cp của mình . VCI sẽ thu về 44 tỉ . Sau 1 năm bù lỗ vốn góp thì hiện tại IDP đang cho tỉ suất sinh lời là 90%/cp ))

3 Likes

Quá khủng khiếp ………

1 Likes

Năm 2021 dự kiến đạt 1,200 tỷ, số cổ lưu hành 333 triệu. vậy EPS khoảng 3,600. Tính PE khiêm tốn theo VNI là 18 thôi. Thí giá cho năm 2021 là: 3,600 x 18 = 64,800 vnđ. Nên sau chia giá tầm 50,000 thì lực mua sẽ rất mạnh, thanh khoản sẽ tăng. Các bác yên tâm mà giữ nhé. Nếu tt thuận lợi, thì PE các cty ck tầm 20 thì giá em nó phải là 72k cho năm 2021.

3 Likes

Mình tính hết mọi thư cách đây 3 tuần rôi
Mà năm nay sau chia eps của VCI là 5-6000 nhé

3 Likes

Chúc ae tuần mới vui vẻ

7 Likes

Ae dự hnay VCI khớp bn nào e trc hơn 2tr3 lệnh @@

Cỡ 3tr5 - 4tr e nhé

Trong tuần này thứ 6 khớp e nghĩ ít nhất ))

Thứ 3 4 thì dao động nhẹ quanh 3tr cổ . Thứ 5 có khả năng đột biến số lg dễ 5 tr ))

Uh vì làm gì có hàng ma khớp. Chú logic nhanh đấy, thôi về mà làm tài chính, ở bên đấy dóng JAV làm gì cho khổ ra ha em =))

5 Likes

E đóng công nhân nghèo thôi. Cố độc lập tc trc 40 tuổi. E mong ae trong đây ai cũng vậy.

3 Likes

Chúc bác sớm hoàn thành mục tiêu nhé!