VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

Ah mình xoa bài ý mà

1 Likes

Xong con ong, trần phiên sáng vol chưa đc1.5 tr

1 Likes

kéo 1 phát không hề đếm xỉa đến cản tâm lý 100 luôn, khỏe khoắn quá anh.

1 Likes

Bầy cá mập đọc xong bài của a thì chả hoảng loạn
Bị cá con ở dưới đỡ hết rồi
Chia 1:1 xong tài sản anh tăng gấp 4 =))
Bầy ca con giờ thành 1 con cá mập rồi em ơi, sức mạnh của cả diễn đàn dủ đánh sập hoặc tăng giá 1 cổ phiêu bât kì
Nhưng chúng ta ko làm thế
Chúng ta se được dịnh hướng đầu tư vào cổ phiêu tốt thật sư
Để nó ko thể bị thao túng
Dân giau nước mới mạnh a sẽ làm giau cho dân, để cả cộng đồng trở nên mạnh mẽ

9 Likes

Chuẩn rồi anh ơi, trước 1 mod diễn đàn trên mạng cũng vì ko nghe theo lái nên múc con nào lái nó đạp con đó, xong còn nhận uỷ thác đầu tư, chết sập gạch, mất tích luôn. Nhưng hàng a chất qá, éo đạp được :))

1 Likes

A hiểu mà, mọi nhà đầu tư F0 bị hoảng loạn mất phương hướng nên dễ thua thiệt
Chứ gặp anh anh định giá dược cổ phiếu rồi thì cho các ông đạp đấy, đạp tôi các ông đau trước
Đạp hộ tôi cái :))
Mình biết lựa hàng thì đồng nghĩa với việc mình có bảo kê
Có anh chị lớn đỡ
Đội nào dám đạp em ?

7 Likes

Mình định giá VCI phải bằng giá SSI nhé moi người.

SSI giá 55 ở thời diểm hiện tại với vốn hóa 6000 tỉ

VCI thì giá 55 ở thời điểm sau chia vốn hóa 3300 tỉ bằng 1 nửa SSI
Tưc là nếu giữ nguyên mức vốn hóa này thì VCI phải tăng lên giá 90 mới đúng giá nhé
Tức là nếu mọi người mua VCI ở giá 90 thì có dư địa tăng trưởng 100% trong 1 năm nếu nắm giữ lâu dài
Còn với người fullmargin như mình giá 70 thì là lãi 250% trong 1 năm nhé
Đấy mới gọi là lãi suất kép ạ
Chứ em không hô hào không reo rắc ảo tưởng cho mọi người về cái nhân 10 tài khoản

Em có mấy mã 2 chữ số 6h15 hang ngày các bác thích thi nhân 4 luôn hoặc 70 lần luôn cũng có nhé
Ai cần em cũng tư vấn, vì em hay mơ mà :))

VCI có nhiều tiềm năng tốt hơn SSI
Về uy tin, về cổ đông về ban lãnh đạo, về các deal trong tương lai
Vậy là giâc mở đưa VCI thành cổ phiêu có 3 con số của em vs chị P thành sự thật
Cảm ơn mọi người ạ

15 Likes

a ơi giờ vào Vci được k ạ

1 Likes

Để thứ 6 hãy vao em nhé

4 Likes

Cụ làm vậy rối thứ 6 này tui già cả sao đua với mấy em được chớ hu hu

Thôi a ơi, đây la chien thuật ck chứ ko phải la tư vấn :))

4 Likes

Vợ anh đang đi huy động vốn chờ mua thứ 6 nầy, hy vọng đua lại với mấy ẻm, mà kiểu này chắc mai đua DGW cho rồi. Nhường chị Phượng cho các bác khác vô vậy

2 Likes

Anh ơi, anh cho em xin nhận định con VIC nhé ạ, em mua VIC giá 120, em nên hold tiếp hay nhã ra để mua mã khác ạ, em cảm ơn anh nhiều nha

1 Likes

VIC là cổ phiếu trụ nó ko tăng ko giảm em nhé, ai tư vấn em mua chăc la để trading tai khoản em rồi
Bán đi em ạ

6 Likes

Ôi cái diễn đàn F247 nầy mới dễ thương làm sao he he. Cám ơn mấy bác MIN/MOD rất rât nhiều. Mấy bạn F0 như tui vô đây thì quả là cực kỳ may mắn. Cám ơn bác Lộc dành thời gian quý giá của bác hỗ trợ anh em nhiệt tình đến vậy. Nhớ nghe điện thoại nhận giầy bác nha. Chắc hôm nay hoặc mai giao hàng ạ.

3 Likes

Dạ anh. Em cảm ơn nhé.
Lên đây dược mọi người yêu quý là mừng rồi
A còn tặng quà nữa

3 Likes

Anh định mua tiền thịt hay margin vậy anh?
Anh @dnloc83 ơi, e thấy anh tư vấn 3 mã rồi mà ít khi nói tới tiền thịt hay margin. Đối với dgw anh cho mốc 130 để mua nhưng tiền thịt thôi anh nhỉ. Còn 125 trở xuống e thấy dùng margin được ạ. Sẽ ko bị quá tâm lý khi rung lắc xảy ra vni tiến về vùng đỉnh

3 Likes

Được mày nhận quà anh vui rồi, có phải ai mày cũng nhận đâu. Nói nhỏ thôi kẻo người đẹp @Hameo ăn El Gaucho biết nha he he. Nhân tiện anh góp 272 trái tim vô trong cái kho tim của em đó, chắc số 1 ha ha. Tụi F247 có khi lại nói em mua anh ấy chứ ha ha

3 Likes

Hay!!! :star_struck: :star_struck: :star_struck:

1 Likes

A đã tư vấn bao giờ cũng kèm chiến thuạt trong đó rồi. Chỉ là ở trên này a ko phân tich nhiều
Vì kiên thưc rơi vao tay người hiểu biết tốt thi ko sao
Rơi vao tay mây bọn lang soi thi a ko thích

9 Likes