VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

Ko có gi em , cần gì em cứ hỏi

1 Likes

thực sự e chả biết mua bán mã nào nữa. mới mua ctg, ddv, hdb, hsg và hpg a ạ. nên bán cp nào trong danh mục này?

1 Likes

Danh mục này em tụ mua ah ?
Thê em nắm giữ đi vì a nghĩ nêu em tự mua được danh muc nay thi em phải là người co kiên thưc đay
No tăng trương dược khoảng 50% trong năm nay
Em ko can thay đổi gi đâu

5 Likes

LIKE số 7777 là anh nha mầy ha ha. A canh số 8888, 9999, 1111111111 cũng là của anh cho coi

3 Likes

Em giữ đến khi nào em muốn bán thôi :))
Sao lại hỏi anh
Lãi đạt mục tiêu là bán
Em làm luật sư hả ?
Thế thì em đầu tư ck kiểu thây vì gửi tk em mua ck để có lãi hơn
Thì danh mục này a dánh giá 1 năm sẽ lãi 50% em giữ đến khi nào đạt mục tiêu đó em bán cho a

6 Likes

Bác nhanh tay thê :)) với tốc độ này chả mấy chốc em top uy tin ở đây thay bác gi hay chửi bậy rồi

6 Likes

Bác nghĩ sao về cp POW, mua được không? Mình định trading ngắn tí khi giá dầu tăng có nên không? hay trading BSR hơn?

Hồi trước em có follow anh Lộc bên F kia lúc lập pic chửi bọn NHA, xong không hiểu sao mà cả pic lẫn tk đều bị xóa. Giờ mới phát hiện ảnh qua bên này.

Sáng nay vừa vào ít DGW xong. Cho hỏi là giờ tài khoản còn mấy mã chứng nhỏ BSI, BMS, có nên chốt lời qua DGW luôn không anh nhỉ.

2 Likes

cảm ơn a nhiều, hihi. E đầu tư lom dom thôi, k nhiều như các a được. À thứ 6 e vào 1 chút VCI nhé?

Oke em, vào VCI thư 6 cung dược
Hoặc mua DGW đi

7 Likes

:)) Uh bon nó sợ anh quá y mà, cái bài đây hot nhỉ :slight_smile:
A sang day chửi chúng no lại cũng hot tiếp
Em vào bài NHA mà xem
Giờ a ko vào nữa
nhà chúng nó như nhà ma luôn

4 Likes

A nghĩ là em nên nhé, DGW có tiềm lực tăng trưởng mạnh lắm

6 Likes

Em cảm ơn nhé.

Nên dgw hay vci hơn ạ?

Hai con đều hay em ạ
Tốc độ tăng trưởng cao dấy

5 Likes

Tiền có hạn e đành chọn 1. thôi thì có duyên với chị Phượng vậy. a thật tốt vì đã đưa ra lời khuyên đúng đắn cho F0

2 Likes

Dear a Lộc, anh đánh giá ntn về con VEF ạ. Năm nay hình như con này khởi công 1 số dự án lớn đúng ko anh ạ

Mày mà chửi bậy nữa thì lên 20k likes trong một ngày nha ha ha
à với điều kiện là phải có duyên nha mậy he he

2 Likes

:)) e chửi cũng duyên mà a
Ai lịch sự e lịch sự gâp 10
Ngày xưa em là nhân viên top 1 của acb cửa nam đấy
Chuyên đi giải quyết rấc rối của ngân hàng

7 Likes

Đúng rồi em nó là cổ phiểu tiềm năng
Nhưng năm nay a sợ ko làm dc

3 Likes