VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

Anh có thằng bạn đang cầm SSI lãi đc 20% rùi a khuyên nó mai bán đi chờ thứ 6 mua VCI vì a thấy tốc độ tăng của SSI sẽ ko bằng VCI ko biết khuyên nó vậy đc ko em nhỉ

Đươc anh a

1 Likes

Hjhj cảm ơn em, mai tự tin khuyên nó thêm rùi

1 Likes

Tối nay kiếm trận hoà thì ngon @dnloc83, @adiinvest nhỉ

2 Likes

Việt Nam mà thắng mai Lộc mở thêm top hay bổ ích khác cho anh em mừng chiến thắng nhé!!!

Nay không thấy bác @dnloc83 ra kèo nhỉ?

Tui hem có ham vụ đá banh he he. Không hề cập nhật xíu nào hết á bác, nhà thì chuyển hộ khẩu lên F247 rồi, vợ con muốn kiếm toàn lên đó tìm thôi he he

:joy::joy::joy: Việt Nam mà vào vong trong em tặng các bác một mã như KBC nhé ?
Game dễ chưa ?

13 Likes

Dạ, cám ơn cụ chủ ạ. Để tui chuẩn bị lúa xúc thôi hehe

1 Likes

Anh ơi em hỏi cái này với ạ, em đang AGR hơi nhiều so vs TK của em thì có nên cắt bớt không anh?

Là sao a ko hiểu ý em

2 Likes

Hiện tại em đang all in em AGR này, em muốn hỏi anh là tiềm năng trong tương lai như thế nào, nên cắt bớt để chuyển sang mã khác không ý ạ?

VN vào vòng trong rồi anh ơi. Úc thắng Jordan =))

1 Likes

Yêu :))).

1 Likes

E mua giá nào ? Nói cho a giá e mua thì a mới tu ván cụ thẻ dược nhé

5 Likes

Mình đang cầm ít MBB giá vốn khoảng 39, theo Lộc có hold được đến tháng 10 chờ lăn chốt được k ?
Với cả tầm này vào DGW còn kịp k Lộc ơi
Mình đang dùng TCBS giao dịch, chưa có TK VPS nên chắc nhờ Lộc tư vấn mở giúp bên VPS luôn
Thank Lộc

Thị trường vẫn đang ở trong tầm mình kiếm soát nhé, như anh em đã biết mình nói chuyện về việc thị trường điều chỉnh từ hôm trước rồi, từ chủ nhật có nói với mọi người het về phiên hôm nay ròi. Anh em nào theo dõi chắc biết nhỉ @Hameo
Cứ giữ chăt hang hoặc cơ cấu sang DGW thôi.
VCI để thứ 6 mua ko muộn nhé.
Hoặc ai lăn chốt thì mua luôn giờ cũng dc .

8 Likes

Bên nn nó bán toàn 100 1 lệnh )). Bà con nhìn bảng ra theo tạo áp lực bán nhìn hay thật. Cứ làm một vòng gom hơn 2tr cổ giá giẻ rồi

3 Likes

Hnay đáo hạn phái sinh. Ko biết chiều có kéo vn30 ko

Tùy đặt cược Long hay Short, bên nào nhiều hơn thôi bác, mà cái này thì chỉ có cá mập mới biết, nhỏ lẻ như ta thì chịu! :joy: