VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

Mấy con gà của @dnloc83 xem thần tượng của nó này

Thương bác! Bác đọc tới đâu mừng tới đấy. Không phân biệt và không hiểu được gì cả. Lạy bác lun!

kk

4 Likes

anh đọc kỹ câu chuyện rồi đó chú em
bình thường anh kệ cụ nó sủa, nhưng hôm qua nó dám đăng đàn diễu võ dương oai nên anh phải tham chiến cho chết cụ nó đi

Tư duy nhà đầu tư

8 Likes

Tin tốt ra rồi thì sắp có mồ chôn tập thể nhé. Mua giá 50 trước chia thì còn thoát đc nhé, mua 100 trước chia thì không thoát nổi đâu.

Tin tốt nhất ra rồi. Vni đang tạo đỉnh.
Đột biến đc cổ HPG. Giờ thép bắt đầu giảm.
Bốc mả.
Bọn ngu này nó chưa đủ trình hiểu ck là giá trị tương lai. Tin ra là sút. Toàn phân tích quá khứ vuốt đuôi để thủ dâm

4 Likes

Nó mô giới mà a7, kiểu gì nó chả nói đc. Lúc giảm nó lại bảo tao bảo chúng mày sút từ đời nào rồi là xong

2 Likes

cho em hỏi các bác làm nghề gì mà có vẻ coi thường nghề mô giới vậy ạ

Vci liệu có theo chân hpg

sắt giảm rồi mua được HBC chưa cụ a7, nó trúng nhiều dự án nhưng biên lợi nhuận k cao, mua lướt chắc cũng tạm

Nghề ngồi chơi rung đùi ăn lãi kép, mô giới không xấu nhưng loại mô giới lúc cổ phi chục lần không thấy mặt mà chỉnh 1 cái thì nhảy vào vuốt đuôi dùng mánh khóe để tạo dựng đánh bóng tên tuổi để thu phí bán mã cổ phiếu thì loại đó đáng khinh thôi

1 Likes

Em thấy bác ấy có mánh khóe gì đâu ạ, đấy chỉ là nhận định cá nhân của bác ấy về 1 con cổ, vâng thì chỉnh bác ấy còn nhắc nhở các F0 đừng có vội vào không lại âm cmn 50% vốn. Còn các bác lãi kép là do hô hào để F0 nhảy vào và tiền về túi các bác đúng không ạ, rung đùi trên tiền mồ hôi nước mắt của người khác đúng không ạ.

Không mánh khóe sao cổ phi cả chục lần sao không thấy hô mà lúc nó chỉnh thì nhảy vào vuốt đuôi để tạo dựng tên tuổi?
“Còn các bác lãi kép là do hô hào để F0 nhảy vào và tiền về túi các bác đúng không ạ, rung đùi trên tiền mồ hôi nước mắt của người khác đúng không ạ.” Nói câu đã thấy ngu rồi. Nước chảy chỗ trũng, giá nha nó còn quá rẻ so với tiềm năng của nó thì chả cần hô hào dòng tiền nó cũng tìm tới

1 Likes

cụ chấp làm gì con gà đấy, để lúc nó bị cắt tiết rồi thì nó mới sáng mắt ra đc

1 Likes
1 Likes

@@ Trả mất xu nào thuê được một đám pr mà ko mất phí )).

1 Likes

Điều quyêt định cho việc đầu tư cổ phiếu chính là leader của họ là ngươi tnao
Chị Phượng cực uy tín. 1 tháng là cổ phiếu thưởng lên sàn nhé mng

9 Likes

3 Likes

Ghê nhi, nhà có gì ngoài tiền, quá mạnh. Sắp ra báo cáo Quý II rồi, hihi