VCR 172ha Với vị trí đắc địa đẹp nhất tại đảo du lịch CÁT BÀ, là 1 trong những dự án đẹp bậc nhất VIỆT NAM, cơ hội x2 cho 2 tháng cuối năm, x3 cho 2022

Hôm nay ae im ắng nhỉ, ko còn tha thiết gì tới đảo ngọc nữa ah

Có ai rớt cổ nào đâu, đóng tài khoản bỏ đó khi nào xong đảo ngọc thì mở tài khoản =))

các anh động viên kinh quá em có 5k điịnh sút . hàng naỳ bò chậm quá :smiley:

cứ nằm im. khà khà

Có gì mới rồi các cụ?

em ôm 2 thangs nay hoà vốn về mệnh rồi :smiley:

1 Likes

Bò thì lâu chứ bay thì chả mấy. Có giữ dc đến lúc bay ko mới là vấn đề chứ nhỉ

mới 2 tháng thôi mà lo gì, hàng này cầm 2 năm còn được =)). Mình cầm ngót ngét cũng 7,8 tháng rồi

Chào các cổ đông VCR! Mình cầm hơn 2 năm rồi, từ lúc vẫn tù mù lắm, giờ vẫn xác định thêm trc mắt năm nữa, đến giá sẽ chốt 1 nửa số lượng. Chúc các bác đầu tư thành công với VCR.

các chứng sĩ nản rồi à

Nản sao dc, thứ 4 thứ 5 này ban lãnh đạo VCG vào Huế làm việc thay cho lần trước bị trì hoãn. Mà lại mang theo cả anh Huye theo nên khả năng VCR sắp có tin gì đó nhé

chốt ngày đhcđ chưa bác?

25/3 mà bác. Chuẩn bị vest màu tím thôi

ae chạy hết r à

Mã này thử thách lòng kiên nhẫn ghê cơ. Tôi vẫn cầm đầu tư giá trị

nào mua mới VCR tôi báo nhé, giờ chưa chạy đâu

qua múc phân bón, hóa chất, thép…

Vcr giờ ko mua còn lúc nào nữa nhỉ. Sắp book lợi nhuận Q1 với họp dhcđ. Giá vùng này cũng coi là vùng đáy r

quá ngon, MÚC. Mà các bác cho em hỏi dự án Cát Bà có được phân lô bán nền không nhỉ

Doanh nghiệp muốn phân lô bán nền thì phải thực sự mạnh + ng chống lưng chứ đất du lịch như VCR này có đc hơn 20ha là vĩnh viễn thì làm gì mà được bán đất nền.

Sắp tới dhcđ có nhiều cái hay. Bác cứ chờ xem