VCR 172ha Với vị trí đắc địa đẹp nhất tại đảo du lịch CÁT BÀ, là 1 trong những dự án đẹp bậc nhất VIỆT NAM, cơ hội x2 cho 2 tháng cuối năm, x3 cho 2022

Lấy cái bảng tính Ln dự án Cát Bà của mình mà chưa xin phép nhé :neutral_face:

1 Likes

haha, này em của anh Tiến á :heart_eyes:

1 Likes

Có cơ hội đầu tư tốt thì chia sẽ cho mọi người thôi chứ không có gì hehe

1 Likes

VCR hàng ngon, xứng đáng giá xxx

1 Likes

Oke bác, chắc chắn rồi chỉ là nhanh hay chậm thôi.

Mấy bác cứ tìm hiểu bất động sản tại đảo CÁT BÀ xem nó hiếm cỡ nào nhé, giá xung quanh khu vực cập nhật vào tháng 9/2021 giao động từ 70-100tr/m2 . Ở bảng tính trên em chỉ sử dụng giá tính an toàn là 45-50tr/m2 thôi đấy ạ.

Vị trí dự án CÁT BÀ AMATINA nằm ngay vị trí đắc địa của đảo, là 1 trong những dự án đẹp bậc nhất VIỆT NAM

Đất sổ đỏ vĩnh viễn, nên tiềm năng tăng giá bán trong các năng tới rất cao, giá vốn thì quả rẻ bởi vì đất đã được bàn giao làm từ 2010. Doanh thu bán được bao nhiêu gần như thành Lợi Nhuận

Những căn hộ tại hà nội giá trên 100 tỷ/ căn mới mở bán vài hôm đã cháy hàng. Thế mới biết có rất nhiều đại gia chịu chi. Các năm tới VCR Đất ngay vị trí vàng tại đảo cát bà thì giá bán trên 100tr/m2 thì cũng tranh giành nhau cướp thôi. Dưới góc nhìn đầu tư mua đất tại dự án VCR 10-15 năm sau giá sẽ khủng khiếp như thế nào

Mấy bác lên youtube search: dự án Cát Bà Amatina để thấy được mảnh đất 172ha quý hơn vàng này của VCR nhé. Xem xong không mê mới lạ :rofl::rofl:

Đầu tư là nhìn về tương lai, nhiều bác cứ nghĩ VCR chỉ toàn đất codotel nên không quan tâm. Tiềm năng của VCR rất lớn dưới góc nhìn 5-10 năm tới Vốn hoá VCR xứng đáng 30-50k tỷ trong 3-5 năm tới. Đặc biệt dưới sự lãnh đạo có tâm có tầm là Bác Đào Ngọc Thanh qua các dự án như ECOPARK ECOGARDEN thì sẽ sớm đưa vốn hoá VCR về tỷ đô thôi

Mai múc VCR được bác nhỉ

1 Likes

Thánh vĩ mô a7 bảo múc được, cứ nhắm mắt mà múc. Mình múc được giá 34 nhờ a7 hô trên fb, chứ cũng đã tìm hiểu được gì về cty đâu. Hahaha. A7 vừa hô buổi trưa, buổi chiều múc luôn k suy nghĩ.

1 Likes

1 Likes

Canh rung lắc bác nhé, mục tiêu còn quá xa

Haha thầy A7 thay đổi tư duy đầu tư cổ đất ở VN, quá đỉnh

1 Likes

Nhiều cao thủ confirm rồi mà bác, 2022 VCR không có giá này đâu

1 Likes

Cảm ơn các cao thủ . Mai múc ngay còn kịp

A7 ko chơi VCR đâu bác, A7 và đệ tử tập trung mấy mã DIG L14 NHA HDC DRH thôi

2 Likes