VCR 172ha Với vị trí đắc địa đẹp nhất tại đảo du lịch CÁT BÀ, là 1 trong những dự án đẹp bậc nhất VIỆT NAM, cơ hội x2 cho 2 tháng cuối năm, x3 cho 2022

Cái quan trọng khi em đầu tư vào deal này đó là: sai thì em không mất gì hoặc mất ít ( 1 năm nay doanh nghiệp không có lợi nhuận nhưng vẫn duy trì ở mức giá này). Còn đúng thì em x2 x3 tài khoản ( từ 2022 sẽ là điểm rơi Lợi Nhuận, quý 4/2021 này đang mở bán những căn biệt thự , quý 1/2022 sẽ hạch toán)

1 Likes

Những tấm vé cuối cùng đang chờ đợi, lên và cuối năm mở ra nhận quà nhé mấy bác :smiley:
Đừng để nó 4x 5x 6x rồi mới hỏi em còn mua được không thì em chịu nhé :grinning:

2 Likes

Mai canh lên tàu ạ :smiley:

2 Likes

Xem những gì em phân tích, và đọc thêm những tài liệu khác nếu bác cũng thấy VCR rẻ như em đánh giá thì lên tàu thôi ngại gì. Mất thì mất 0 mà được thì được 10. tại sao khong?

2 Likes

Đâu tư mà muốn an toàn 100% thì chỉ có đi gửi ngân hàng, mà muốn càng an toàn thì lợi nhuận càng thấp, rủi ro cao lợi nhuận cao. Nhưng còn VCR thì khác rủi ro thấp lợi nhuận cao, thành quả cho những người nhận ra sớm

2 Likes

Hóng. Bây giờ chưa phải lúc để vào

Đợi nó book LN bctc đẹp, mọi người khen ngon thì giá nó x2 x3 rồi. Hiện VCR đang bán những căn biệt thự và bàn giao cho khách hàng vào quý1/2022

1 Likes

Chuẩn bị chuỗi ngày CE cùng VCR nhé các bác :smiley:

1 Likes

Coi khoản trả trước khách hàng nhé. PR cũng phải hợp lý xíu. Với lại đây là bds du lịch nhé.

:rofl: Chịu bác á. Nên bổ sung kiến thức rồi đi đầu tư, hoặc không biết thì học hỏi thêm chứ ai lại đi nói tùm lum thế? Bác thấy bds du lịch nào có sổ đỏ không? Cái đó mới là cái ra tiền của VCR . Ông nào cũng bảo codotel bán được bao nhiêu? Có tìm hiểu đâu mà biết toàn phán bậy

1 Likes

Ráng đọc lại những gì em viết và comment trong pic này để hiểu rõ hơn nhé mọi người

1 Likes

Đất VCR là đất ở lâu dài, có sổ đỏ vĩnh viễn nằm ngay vị trí đẹp nhất tại đảo Cát Bà. Giá bán sẽ còn tăng mạnh trong thời kỳ tiền rẻ và du lịch dần phục hồi thì LN của VCR còn khủng hơn nhiều lần

1 Likes

Đã ce :grin:

Ko ra thăm cát Bà thì có mấy ai thấy nó quý hiếm như thế nào.

1 Likes

Haha, đất cát bà còn có sổ đỏ mới chất :rofl:

Liệu thứ 2 mua dc k bác, e mới chơi nên k dành

1 Likes

Bạn có thể tham khảo vào PVL. Vừa có 1 cú SQUAT đẹp, chỉ nên vào 20% NAV. Cắt lỗ khi -5%.

Đợi rung lắc hẵng vào nhé, vài phiên tới sẽ đi ngang cho ai T+ cây vol lớn về thay máu rồi lên tiếp. Mục tiêu kỳ vọng có giá 60 trước khi ra bctc quý 4.

Ngồi chờ lên tàu cùng chủ thớt xem sao. Sai cùng lắm mất 10-15%. Nhỡ mà được thì *2 kkk

1 Likes

Doanh nghiệp 10 năm thua lỗ mà giá nó đã 3x, từ năm sau lãi khủng thì làm gì có giá 3x 🥲. Suy luận đơn giản.