VCR - Mở khóa kho báu Vịnh Bắc Bộ

Học về wyckoff sẽ biết

1 Likes

Dạ vâng ạ! Em sẽ ngâm cứu để học ạ!

1 Likes

Thanks bác nhiều đã kịp vào ít- hy vọng còn tích lũy pha D để nhặt kịp qua tuần :smiley:

1 Likes

VCR có dự án Cát Bà amatina ngon. Có thể đem về dòng tiền hơn 20k tỷ. Nhưng e là rủi ro lớn nằm ở Ban lãnh đạo

2 Likes

Mình đang ôm VCR luôn, lãnh đạo Bác Thanh làm thì có vấn đề gì vậy bạn

1 Likes

Thì câu chuyện làm dự án ngon nhưng liệu có đem lãi về cho cổ đông nhỏ lẻ như mình hay không. Câu hỏi này mình cũng không trả lời được. Bây giờ chỉ là kỳ vọng, đếm cua thôi. Nên oánh dựa sóng chơi không nên kỳ vọng quá.

1 Likes

Dạ bác, giờ sóng kỳ vọng đến lúc bôk LN không như mình tính thì bán, còn nếu đúng thì ấm

Chuyện đó tính sau bác, bác Thanh làm mình khá tin tưởng

1 Likes

Chắc đi theo sau CSC, để ý coi CSC bác Thanh làm ăn thế nào tham chiếu qua.

2 Likes

Haha bữa giờ đỡ giá CSC mệt quá :sweat_smile:. Đang đợi bctc quý 3 ra coi có gì đặc biệt không để chạy vòng mới

1 Likes

pic đông vui ghê :smiley:

1 Likes

Hôm tăng nhiều bác hỏi mua quá, mấy ngày giảm chả thấy ai nói gì kaka

1 Likes

Haha tại mua giá 24 rồi, mấy đợt tăng vừa rồi là có đội đánh lên á. VCR thì cứ hold thôi chậm thì cuối năm chạy x2 :sweat_smile:

1 Likes

hứa cùng nhau đi đến cuối con đường nhé :kissing_smiling_eyes:

2 Likes

Cát bà để vào tay Mr Thanh, kiến trúc sư trưởng của EcoP mà các bác còn lo về ban lãnh đạo, Nhìn VCG vừa rồi chia cổ tức, cổ phiếu thưởng ra sao. Nhìn quỹ đất VCG sau khi để lại Splendora cho chị Thảo để ổn định cơ cấu thì trọng tâm, tâm điểm dự án là ở đâu? duy nhất Cát Bà nhé, siêu dự án đấy.
Giá vốn 10 năm trước, cực thấp, tỉ lệ free float thì siêu thấp, siêu cô đặc nên VCR bác chủ top không lập pic làm gì đâu.
Hữu xạ tự nhiên hương

2 Likes

Dự án xây xong cũng vừa đúng lúc du lịch mở cửa, kín hết các phòng mất thôi :smiley:

1 Likes

Haha lên tàu thôi :grin:

1 Likes

lái lởm lắm

Hàng này không phù hợp với lướt đâu bác ơi, ngâm theo dự án thôi bác. Dự án kéo dài đến 2025 cơ

Đã lên tàu, nằm im chờ đợi.