Vét máng, xác nhận đáy 2 của đợt điều chỉnh này. Mô hình 2 đáy hình thành và con tim đã vui trở lại

Đáy trước chạm 1260 bật mạnh lên đến sát 1370, đáy trước phiên giảm 68 điểm tối đề về 68
VNI chỉnh lại nhanh và mạnh khiến tâm lý NĐT hoang mang, qua rơi 59 điểm, đề về 59
Tâm linh, chứng khoán đoạn này đánh không khác gì cờ bạc, hihih.
Hôm nay VNI xác nhận đáy 2, test lại 1260, thậm chí có thể nhúng xuống 1250 sau khi call margin xong rồi rút chân, rửa sạch chân kéo lên và đảo chiều.
Kỳ vọng sau phiên nay, VNI sẽ ổn định hơn.
Bởi vậy, ai cầm này phiên nay hết sức chú ý nhé, còn ai chưa mua gì có thể tham gia bắt đáy, ưu tiên mua hàng cơ bản tốt sẵn có trong tài khoản, nhóm BĐS là nhóm nhạy với tt, giảm mạnh thì nay có thể có cú quay xe đảo chiều, nên ai kẹp chú ý cẩn thận bán đáy ngắn hạn.
Chúc cả nhà có phiên giao dịch vui vẻ, cuối phiên cả nhà cùng vui. VNI lên là lực bản giảm, mọi thứ sẽ trở nên nhẹ nhàng.

16 Likes

Đợt này VIC VHM VJC VNM sẽ tham gia tích cực vào công cuộc kéo VNI, nhất là VHM

4 Likes

Em cũng hi vọng thế bác ạ. chứ con ở nhà đói sữa lắm rồi

2 Likes

Anh em ôm cổ đến giờ thì áp lực quá rồi, nhưng nắm được đến giờ thì đừng để mất hàng phiên nay, nguy của người này là cơ hội của người khác, và NĐT ôm tiền nay sẽ cơ nhiều cơ hội lựa chọn hàng ngon múc nắm giữ

6 Likes

cắn răng cắn cỏ đu đến giờ thì sao nhả được nữa bác.=((. Mong hôm nay phiên nó khởi sắc tí. Chứ nhờ chứng khoán mà tuần nay vợ chưa cho em vào phòng ngủ rồi :grin:

3 Likes

Khi nào chủ thớt cắt lỗ hàng nay bắt đáy thì mới là Đáy

2 Likes

Ôm đến già bác à, hihihi. Ôm hàng tốt, hàng tăng trưởng thì cứ kê cao gối ngủ thôi, anh chị em mua bán t+ thì cóng thôi.

4 Likes

Khả năng cao về 750 trong dài hạn bạn nhé.

3 Likes

Thủng 1200 thì khó lường, gãy trend tăng dài hạn.

1 Likes

Ha ha ha, sao ko nói khả năng về 100; vì khả năng là xác suất mà kkkkkk

1 Likes

Đáy 1: 1267; đáy 2: đang mò dưới háng đáy 1

2 Likes

1232 không biết phải là đáy đợt này hay chưa, sắp nhập viện rồi

1 Likes

sẽ có trùng lần 2 cho anh em tiếp tục bắt đáy.

1 Likes

Xanh là lực bán giảm, lực cầu sẽ tăng. Anh em có hàng chú ý nhé

2 Likes

Đạp tiếp lần 2 trước giờ call, xong rồi tt mới ổn được.

2 Likes

Mã nào sáng tăng chậm mà thanh khoản tăng càng tốt, tìm được điểm cân bằng, và thanh lọc xong, lúc tăng lại sẽ ổn định và vững hơn sau khi t+, và bà con cắt lỗ xong. Con nào đẩy sớm sẽ có áp lực bán mạnh, khi cầu đuổi là chiều có thể quay đầu chỉnh.
Nhóm chứng, nhóm hàng cơ bản kết quả kinh doanh tốt sẽ tăng ổn trở lại.

3 Likes

Đầu tư công, bank hồi tốt cả rồi. Kỳ vọng niềm vui trở lại cả nhà ơi

4 Likes

:joy:

Người húng nhất sẽ đua mua xanh lúc này, và người cầm hàng bắt đáy nãy sẽ có 1 phần tranh thủ bán xanh. Test cung cầu xong mới ổn định được, nhưng ít nhất là hàng lên, VNI lên, áp lực bán sẽ giảm, áp lực call giảm

3 Likes

Đoán như ông tôi là thành viên mới tôi cũng đoán được, nhưng dù sao cũng cảm ơn ông đã chia sẻ động viên tinh thần anh em người đầu tư, xuống rồi để lên thôi, kinh tế Việt Nam khủng hoảng đâu mà phải lo, xuống thế có xuống nữa rồi cũng phải lên trở lại

4 Likes