VGT - Dòng tiền tham lam

Trong list hôm nay của em VGT là con đầu tiên bật xanh trở lại khi toàn thị trường vẫn còn 1 màu đỏ. Khi em nó đỏ thì toàn lệnh lớn ăn hàng. Dự sắp tới sẽ có tin hay cho ace nhé.
p/s: top kia chắc chủ top rớt hàng rồi lên khóa mất pic của ae sinh hoạt mong mod mở dùng top này để ae có nơi trao đổi nhé!

3 Likes

Ủng hộ bác,chắc sắp có tin khủng rồi

E này cứ cất tủ để đấy kiểu gì cuối năm cũng có quà

1 Likes

Tổng KL khớp 1.075.900 KL MUA chủ động 567.700 M KL BÁN chủ động 508.400 B Tính đến sáng nay. Trong buổi sáng nay đa phần nhỏ lẻ chạy rẽ đất thì ai đã chủ động mua vào kinh vậy các bác?

1 Likes

Người đẹp ắt có quà:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Cứ đỏ tý các a lại lôi hàng ra dọa. Tắt bảng thì mới ăn đc em này!

1 Likes

Ẻm này là phải tầu ngầm . Anh em bình luận thì nói lóng, ẩn dụ nha. Lái thính lắm

3 Likes

con này tôi thất vọng nếu nó không thoái vốn tnên bán. Nếu thoái sẽ up mạnh nên sang em khác. Good luck

tàu ngầm mà tâm lý không vững cũng k giữ đc hàng đâu bác.

1 Likes

Căn cứ nào bác bảo không thoái vậy?

Day dứt…

hôm qua tôi đọc bài báo gì đó tôi suy luận ra, ở topic cũ

Nhìn dòng tiền vào đều đặn và bài bản thế này thì giá thoái cao đấy

1 Likes

Ui mẹ ơi! Chơi cổ mà ko nắm chắc ttin thì đi đời bác nhể . Tui mà chưa bán thì cầm chắc nha.

2 Likes

Nhìn dòng tiền trên bảng điện vs bài báo thì tôi đoán bác bị chim lợn dọa mất hàng rồi

2 Likes

Vgt dạng sổ hưu. Vứt đó vài năm lĩnh lương hưu. Xem giao dịch hàng ngày làm chi cho mệt.

1 Likes

tôi tiếc pvm và pow quá

1 Likes

anh em chú ý PET sẽ theo kịp DGW vì tin khủng nhé, đang bị gom cho game thâu tóm thoái vốn và đột biến LN

Đúng rồi bác, Tôi cứ vất 100 củ= 5k VGT ở đấy. Kiểu gì cũng có quà. Còn tham lam quá là k đc vs các a đâu

1 Likes

Cụ lồi mồm BRS, day dứt cái giề,

1 Likes