VGT - Hàng thời trang quốc gia cần thoái vốn

Kính chào Quý NĐT,
Hôm nay không phải ngày đẹp trời… một mùa hè rực lửa hoa phượng cũng như World Cup vài tháng tới
Tôi bồi hồi nhớ lại ký ức tuổi thanh niên với bài “Thời hoa đỏ” do CS Thái Bảo hát…
Trở lại với ck, xin phép lạm bàn chút em bé tuổi teen VGT:

1. Đất vàng rất nhiều:
  • Ace nghiên cứu thì xem xét ở 1 số pic mà các bác đã pr, riêng miếng mặt tiền Nhô Nhì Nhậm chắc cũng vài k tỏi
  • Sơ sơ đất ko thì tôi ước 25k/cp, bạn nào chi tiết được thì cho tôi biết nhé
  1. Thoái vốn nhà nước?
  • VGT là Tập đoàn lớn với 16 tổng cty, cty thành viên và cỡ 16 cty liên kết (thương hiệu thời trang Việt Tiến…)
  • SCIC đã muốn thoái vốn nhà nước từ 1 vài năm trước, tuy nhiên vướng cái chuyện sau quyết toán thì tài sản nhiều quá phải làm chi mô răng rứa…
  • Tôi dự kiến thoái vốn trễ thì 2022-2023
  1. Chúng ta kỳ vọng gì?
  • Giá múc: Trung bình múc dần 18k xuống thấp nhất nếu có, dự phòng múc dần không tham lam vì tạo lập rất cứng, đá rắn, sẵn sàng chặt chém…
  • Giá kỳ vọng bán: 3x hoặc thời điểm thoái vốn nhà nước được giá thì bán cho ai yêu em nó.
  • Lưu ý chút là chỉ 4 tập đoàn đang niêm yết: PLX, BVH giá 5x (PLX eps cũng chỉ 800đ), GVR đang gần 3x. Phong phanh đâu đó BVH nhà nước thoái BVH giá 8x ko biết đúng không?
    Chúc quý NĐT may mắn và thành công!
    P/s: Quan điểm của cá nhân, NĐT quan tâm cần nghiên cứu thận trọng em nó và tự quyết định.
    Mời @Vn68 ; @stock85 ; @langtusitinh_boy9x01 … những ace yêu ngành thời trang vào chém gió giúp nhé
    ngoài kia, ve lại kêu rợp trời…
    :money_mouth_face:

Thời điểm lập pic: giá 17.1 để cùng theo dõi…

16 Likes

Mừng nhà mới bác. Ai yêu hẵng vô, chứ đừng vô kêu, riêng e VGT-TNG đã chơi được gần 5 năm rồi. :smiley:

3 Likes

Cụ @Nhadautu2020 Nói là làm.
Các cụ ở đâu em xin hầu trà nước ở đó.

2 Likes

cám ơn đồng đội…

2 Likes

Xếp dép ngồi hóng!

2 Likes

Mừng nhà mới thôi. Lót dép ngồi hóng các anh tạo lập gom hàng!

1 Likes

hạn chế lời cay đắng mất đoàn kết nhé kaka
:heart_eyes:

@Vn68 mời chuyên gia vào dẫn dắt câu chuyện giúp ace…
:heart_eyes:

2 Likes

:fireworks: :fireworks: :fireworks: :fireworks: :fireworks: :fireworks: :fireworks:
em xin bắn ít pháo hoa cho em nó lên.

2 Likes

Gửi các cụ bản nhạc hồi ức lại thời sinh viên

3 Likes

http://cmsc.gov.vn/documents/20181/1733023/98QD.pdf/ef3d7121-777b-4a91-bb5c-bb7a6b1fd531

Sẽ thoái năm nay thôi…

2 Likes

ối LCM em lập 1.5k - 1.6k giờ đang 2k

2 Likes

Giờ lập mã nào, cụ ib cho ae xin trước với, lấy mục tiêu có tiền bỉm sữa cho con hàng xóm ợ. :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

cứ vui đi khi đời cho phép, biết đâu tạo lập vui quá bỏ đè thì sao?
hú hú

2 Likes

bác vn68 cho e hỏi là đhcđ VGT thường được tổ chức vào thời gian nào không ạ?
em tìm không thấy thông tin. em thấy năm ngoái VGT tổ chức đhcđ vào tháng 8/2020.
Em cám ơn bác.

1 Likes

Hú hú. Tại cái cô hàng xóm cứ sang xin ít tiền bỉm sữa cho con ý cụ ợ. Tôi bảo khi nào cụ phím tôi mới có tiền đc. Sứ mệnh trao cụ cao cả lắm đới ạ. :star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes

anh chủ tịch nói tháng 5,6 gì ấy
mà do WC tháng 6 nên có thể tháng 5 xong luôn xem WC đỡ nhức đầu…

2 Likes

Yên tâm, ko ăn thì gạo còn đó.

2 Likes

100:20 thì liệu có hơi ít không bác. em thấy tổng tài sản đã hơn 19k rồi

1 Likes

Cứ bước đầu mua giá 10k với tỷ lệ thế đã. :star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes