VGT _ TNG - TCM - Tam mã Dệt may năm 2024

Nhịp tới STB qua 30.x bạn vào đúng trang này cám ơn mình nhé

4 Likes

Còn VGT thấy giang hỗ đồn …. sớm qua 18.x nhé

2 Likes

TNG đã bứt phá chén hơn 6% ….Đoạn này lại canh nhặt thêm STB và VGT nào ….quyết liệt …

3 Likes

chắc chắn bác ạ, e vẫn luôn theo dõi bác từ các nhịp cp phân đạm đến sang may mặc

Nếu bác thấy TNG lỡ chưa nhặt kịp thì ngó qua VGT và STB vẫn chưa muộn mà

1 Likes

Cứ để ý ….cổ nào mình canh nhặt …. lúc đầu không ai để ý cả… cứ nghi ngờ…. Khi nó bật tăng 7% đến 15% mới hơi hơi… tin chút…. Khi cổ đó qua 20% thì mới bắt đầu vào khen ngon để tham chiến…

=>Lưu lại đúng trang này để kiểm chứng khi STB qua 30.x và VGT qua 18.x nhé

STB có thông j hay ah Pro ơi

1 Likes

Hóng quá, rất muốn biết Pro ah

1 Likes

Để STB qua 29.x tớ có mở Píc chia sẻ thêm. Cứ canh túc tắc nhặt đã

=>Nhớ đừng chia sẻ loan tin đi đâu nhé….túc tắc nhặt lên tầu cho đỡ phải chen lấn ….cũng có thể tuần sau sẽ bứt phá ngay và luôn.

2 Likes

Đã rõ …… cứ thế làm theo thôi

1 Likes

Tớ đã nói đâu đó trong Píc rồi ….cứ đúng quy trình mà múc …. “Lỗ mới là Lạ”.

2 Likes

Một số bạn trước đó bấm theo đuôi mình canh nhặt ăn đủ tều mồm với VEA ; BFC ; LIX ; TCM và TNG ….vừa rồi mới nhắn tin cảm ơn mình….

=>Mình nói luôn… a,e cứ tự chủ và quyết thôi… “Lỗ mới là Lạ”.

3 Likes

Có a,e nào ở khu FLC Grand Hotel Sam Son …. không như đã nói sáng nay không nhỉ ?

Khi tự tin nhất là lúc yếu nhất đó bác

1 Likes

Tớ nói ít sai lắm… ai bấm theo đuôi tớ thì “cấm sai” luôn… Phiên hôm qua (ngày 30/5/2024) ai mà nghe tớ mạnh rạn nhặt TNG giá 24.1 thì hôm nay 31/5/2024 có lúc TNG đã tăng được gần 10% rồi cao nhất là 27.5

=>Vẫn giữ quan điểm nhất quán…. Tuần tới bắt đầu quan sát để tham chiến cổ STB và VGT …. A,e lưu lại và ngẫm nhé…

3 Likes

Chất

2 Likes

TNG nổ đầu mà kết phiên lại yếu nhất tam ca, tuần sau nổ bù k bác

1 Likes

Bạn theo dõi thấy CHẤT không ? Từ BFC ; VEA ; TCM rồi đến TNG hôm nay đã thể hiện nhỉ ?

=>Tuần tới để ý thêm STB và VGT nhé…

2 Likes

Bác có tư duy chọn cp rất tốt
Bác đã mua TNG hoặc VGT chưa?
Tôi thì vẫn đang canh VGT

1 Likes

Hợp lý bro

1 Likes