VGT _ TNG - TCM - Tam mã Dệt may năm 2024

Dòng cổ Dệt may đáng quan tâm là: VGT - TNG - TCM như đã nói từ đầu Píc đến nay là sóng cho cả năm 2024 vì khối lượng đơn hàng công việc quá nhiều để làm cho cả năm rồi….nằm khểnh thu tiền mà.

=>Về cơ bản đã nhặt xong TCM giá 43.5 giữa tháng 5/2024; TNG đã tạm múc vùng 24.x ngày 30/5/2024. Chỉ tiếc là chưa quyết đoán nên chưa múc được nhiều.

=>Tuần đầu tiên của tháng 6/2024 này sẽ canh để tham chiến thêm VGT cổ Dệt may cho đủ bộ (mỗi mã một sàn TCM=Hose _ TNG=Hnx _ VGT=Upcom)

2 Likes

ddv nữa, topic đang hay mà bác chủ đóng lại thì hơi chán nhỉ, mở pic mới DDV đi bác

2 Likes

Không chỉ DDV mà còn nhiều cổ khác như Las đã ăn gần 100% leo cần mẫn từ vùng 12 lên 23.x chốt lời như bác biết rồi nhỉ ? Với DDV tớ còn không nhiều bác @thlong à.

1 Likes

Các cụ nói đôi khi ngẫm cũng cấm sai…”Đánh chứng phải chia ra một vài cổ cho an toàn để bảo toàn và gia tăng lợi nhuận trên số vốn nhất định”

=>Cuối tuần vừa rồi mình có nhắc đến cổ phiếu Ngân hàng STB , ngoài cổ ngành Dệt may đã nhặt sẽ ra tăng thêm để canh nhặt cổ VGT và STB …… bác nào có thông tin thêm về STB qua bên này chia sẻ thêm nhé

2 Likes

Đợi mãi ko thấy Pro hô gia tăng TNG. Lỡ tầu rồi

1 Likes

Cũng không nghĩ TNG nó lại bứt phá nhanh đến ngỡ ngàng như vậy. Thị trường chung thì chìm trong sắc đỏ ấy vậy mà cổ Dệt may vẫn vững vàng thật

3 Likes

Vậy thứ 2 mình tiếp tục gia tăng dc nhỉ. 3x thì ok rồi

3 Likes

Với cổ phiếu hàng Dệt may cơ hội là cho cả năm 2024 và qua cả năm 2025 như tớ đã nói ngay (Trang số 01) mà bác.

Thời điểm này mình quan tâm tới (03) cổ Dệt may, chia ra cả 3 sàn khác nhau (TCM=Hose _ TNG=Hnx _ VGT=Upcom) thì tạm thời đã nhặt cơ bản được: TNG và TCM còn cổ VGT tính tuần đầu tiên của tháng 6/2024 vào canh để tham chiến cho đủ bộ.

Bác cứ chủ động để quyết đoán hành động.

4 Likes

VGT nhịp tới ngon đó bác …. Có mấy a,e vừa nhắn cho tớ và nói bên F 319 nhiều a,e bắt đã quan sát để đưa vào tầm ngắm…và dự lên 68.000 đồng/cổ phiếu …. Quả là không tưởng…. Tạm thời ga gần nhất dự qua 18.x rồi cũng sẽ tiếp tục chinh phục các mốc tiếp theo….đó là cảm nhận của cá nhân.

1 Likes

Biển xe vip thế bác

1 Likes

Nam Định biển số 18 được ví cho nấc thang nhịp tới của VGT

2 Likes

Theo báo cáo mới nhất của nền tảng thương mại điện tử (TMĐT) Amazon, ngành may mặc và nội thất có sử dụng chất liệu gỗ của Việt Nam tiếp tục lọt vào nhóm 5 ngành hàng bán chạy trên Amazon trong suốt 5 năm qua.

https://vietstock.vn/2024/05/kiem-duoc-ca-trieu-usd-nho-tim-ban-hang-moi-qua-mang-768-1194705.htm

Bắt đầu tuần tới này tớ canh để tham chiến thêm VGT đây bạn…… sòng bài Upcom ….nếu mà vào sóng kéo lên thì nhanh như tầu cao tốc nhỉ ?

3 Likes

Mục tiêu tuần tới của tớ là quan sát và canh nhặt thêm VGT và STB cho đủ bộ Dệt may cũng như đá thêm chút cổ Ngân hàng (có thêm chút thông tin vừa ra lúc 18h02 phút tôi nay).

2 Likes

ngoại đang bán ròng vn30 kinh quá

4 Likes
1 Likes

Khủng khiếp quá các bác ơi

1 Likes

Về STB thì tớ đã nhắc khéo a,c,e từ hôm thứ 6 (ngày 31/5/2024) rồi như đã biết nếu ai chịu khó đọc lại tương tác tớ đã chia sẻ ở mấy trang trước đó….
Ngay và luôn thì bắt đầu từ hôm qua Chủ nhật (ngày 02/6/2024) các tin tức tốt nói về STB bắt đầu dồn dập đăng đàn……

=>(Hoa thơm, mật ngọt ắt sẽ có ong, bướm ….tìm đến hút mật)……càng đến sớm thì độ mật sẽ càng cao, càng đậm đà….trước khi hoa tàn ….để lại hình thành nên trái cây….cứ thế lại cho trái ngọt để thu hoạch…

=>Với STB a,e nào quan tâm và có thông tin qua bên Píc này chia sẻ thêm để mỗi người có cảm nhận theo sự hiểu biết và tự đưa ra quyết định nhé

=>Như đã nói tạm thời đã nhặt xong TCM và TNG…. Tuần đầu tiên của tháng 6/2024 sẽ bắt đầu quan sát để canh nhặt thêm cổ Dệt may là VGT ; và quan sát theo dõi thêm cổ Ngân hàng STB để nhặt khi có tín hiệu rõ ràng.

3 Likes

bác có nghiên cứu case chuyển sàn BSR không

Tớ chỉ quan tâm những cổ bản thân biết rõ nội lực của cổ đó….và tìm hiểu kỹ càng, cân nhắc trước khi xuống tiền tham chiến mà thôi bác.

=>Như đã nói tuần đầu tiên của tháng 6/2024 này VGT và STB đang quan sát để cân nhắc ….xuống tiền, tham chiến. Để xem thế nào ?

1 Likes

thank bác

1 Likes