VGT _ TNG - TCM - Tam mã Dệt may năm 2024

Như các cụ nói ….quả là cấm sai….lúc đầu mở Píc thì TCM giá quanh 43 chẳng ai để ý giờ cũng đã trên dưới giá 56 béo mầm rồi……lại mới nhiều a,e để ý. Đã nói Dệt may là của năm 2024 và sang cả năm 2025….

=>Cứ làm ly Cafe nhâm nhi quan sát ngó sang VGT và STB xem diễn biến thế nào nào ? Đánh chứng là cứ phải khoan thai và thư thái mới đạt kết quả cao nhất. Không hấp tấp… vội vàng….

4 Likes

Kể cũng chuẩn phết… thi thoảng lật lại các trang đã tương tác trước đó …nó cứ như một thước phim quay chậm (tua lại để xem)… Để xem nhịp tới tua lại xem (Trang số 248) thế nào.

1 Likes

STB đã và đang đi đúng theo sự nhận định của mình…Nếu qua 40.x thì quả là đẳng sờ cấp thật…; Nếu thế thì nhịp tới VGT đến ga (Nam Định) cũng có thể là không thể

5 Likes

TNG lấy vía tăng của STB với, nhìn TNG chán quá b.

2 Likes

Quan sát VGT luôn và ngay như đã nói…. Còn STB tím ngắt rồi đó ….tin chưa ?

4 Likes

Nay STB tím rồi đó bác…… @Vampire_rtn

6 Likes

STB đang đi giữa một rừng hoa mầu TÍM …… rồi một thời điểm đẹp trời nào đó VGT cũng lại như con Tầu ….

3 Likes

Chúc mừng bác. CMG của tôi cũng tím, ừm, tím đâu rồi nhỉ

4 Likes

Em vẫn buồn. Các bác chốt TNG để lấy tiền đua STB rồi ah

1 Likes

Tớ TCM và TNG vẫn giữ nguyên; canh gia tăng thêm VGT cổ ngành Dệt may năm nay tiềm năng bác nào bán cứ bán; còn mình có tiền là lại mua thêm

6 Likes

3 con dệt con nào nội tại tốt nhất, có tiềm năng gây đột biến trong tương lai v bác. Bác nắm tỷ trọng con nào nhiều

1 Likes

pro qua

1 Likes

VGT đag cho điểm mua thứ 2. TCM hết điểm mua, TNG cũng qua

2 Likes

Tớ chia đều ra cả 3. Như đã nói có thêm tiền là lại ưu tiên nhặt thêm VGT thời điểm này vứt đó tính tiếp. Mỗi người có một suy nghĩ và quan điểm khác nhau. Tự chủ động và tự quyết thôi. Chốt lời hay tiếp tục mua tích lũy thêm tùy vào tài chính của mỗi bạn.
Nhưng quan điểm của tớ là mua không dùng Margin …có tiền thì mua…không vay mượn mua…vì xác định mua để đó…thua lỗ là việc của mỗi bạn …nên cũng chẳng trách ai cả.

1 Likes

Kết phiên bác hay bác nào ? Kê mấy quả lệnh VGT định vét hơn triệu cổ phút chót hay sao mà khiếp thế… nhặt nhẹ nhàng để em theo với chứ ?

2 Likes

Mục tiêu đề ra từ hôm qua với VGT và STB là mua vào …hôm nay bị phá sản vì chưa mua được đủ cơ số. Vẫn phải ngồi canh mua tiếp

3 Likes

@f568f568 nay tôi có 2 con tím toàn bên công nghệ bác à. CMG và FOX. 2 mã khác thì tàm tạm nên hàng về táng luôn =)))
đoạn này đi đúng hàng ăn rất tốt vẫn cổ cánh phân hoá thôi sai hàng tiền k có
nói thật với bác là tôi vừa test xong sóng gỗ sóng dệt may sóng cảng… các nhóm cơ bản tăng khá nhưng sóng công nghệ vẫn bền bỉ nhất hehe

6 Likes

Tớ hôm nay hơi đen…. chưa hoàn thành kế hoạch cho việc gom VGT và STB như có chia sẻ bên Píc STB này

Chúc mừng bác @Vampire_rtn nhé

4 Likes

Đang bị phốt hô hào 3 chữ cái đây bác. chia sẻ mã mình mua trao đổi với ae mà cũng bị chửi bên pic kia đây. tôi lặn bác à. chúc bác nhiều sức khoẻ. Vam tui sợ tai tiếng quá kkk

6 Likes

Chuyện này xảy ra như cơm bữa bác ơi. Mua không đúng thời điểm, chạy theo mà k biết tìm hiểu kỹ rồi quay ngược lại chửi người phím, cho thấy lòng tham to hơn nhiều so với kiến không ngủ.

5 Likes